• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Show màn hình Desktop của bạn nào

Ki Bác Xăng

Member Chính Thức
Thích
0
Theme chỉ là theme thôi bạn, nó không có icon, còn Icon trong bản Mysterious Dark của mình thì mình tổng hợp từ nhiều bộ icon, không có bộ nào giống nó 100% cả.
mình biết nhưng ý mình nói là mình thích cái icon trong cái màn hình desktop của khatmau_sr ấy, khatmau còn không cho mình xin đi. Mình tìm 3 ngày nay mà hok có thấy :((

Ki Bác Xăng

Member Chính Thức
Thích
0
icon trong bộ này khatmau có không, vs lại làm sao đổi được cái hình nhận biết dung lượng bên cạnh ổ đĩa vậy
UTda7.jpg UTda7.jpg UTda7.jpg
khó kiếm quá :(

T

trinhbaphap

Guest
Vào topic tổng hợp của mình có bộ Mysterious đấy

Ki Bác Xăng

Member Chính Thức
Thích
0
Là 1 cái 7tsp Pack nên bạn có thể mang về cài ra để có đủ. Tuy nhiên bản này của mình khác vs Bách 1 số chỗ.
Cảm ơn bạn nhiều, nhưng cái đó dowload về hok có '' hình icon '' mà phải thay vào mấy file hệ thống đó mình không biết làm, bạn chỉ giúp mình được không, cảm ơn bạn.

nhockzz

Member Tích Cực
Thích
14
Mới ghost lại win xp, nên cũng đơn giản. Đang kiếm game RPG để down nhưng không có cái nào thích cả, diablo II chơi mòn máp rồi, mod chơi hơi chán

Đính kèm

dangquang9a

Mr. Right
Thành viên BQT
Thích
1,490

lordstorm117

Mưa Mong Manh
Thích
17
ý tưởng làm bản hồng hồng từ khá lâu rồi, bộ này cũng làm được vài tháng rồi, khá hoàn thiện nhưng mà chưa có ngày đẹp phát hành, ngày có ý nghĩa nhất với khatmau là 10-08 tới, sinh nhật cô vợ, dự là nó sẽ ra mắt vào ngày đó, không phải 1 bản full mà là 1 bản lite nhỏ gọn, mới lạ.
CHo ban x64 luon nha khatmau_sr

lordstorm117

Mưa Mong Manh
Thích
17
Không thì làm thành theme cũng được hĩ

lordstorm117

Mưa Mong Manh
Thích
17
Bồ mình nó dùng 32bit thôi bạn ạ :D Nếu rảnh sẽ làm dạng Iconpack hay 7tsp phát hành cho mọi người.
Thế làm cái theme như lần trước ý hi

minhtuan174

Member Chính Thức
Thích
5
Bạn nào biết làm như trong hình mình đánh dấu đỏ thì chỉ cho mình với. Mình thấy lạ nên muốn cài xem thử. Chi cho mình với. Thank AE PBM rất nhiều gg.jpg

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm