• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Show màn hình Desktop của bạn nào

heartbeat1992

Member Chính Thức
Thích
17
Bạn nào biết làm như trong hình mình đánh dấu đỏ thì chỉ cho mình với. Mình thấy lạ nên muốn cài xem thử. Chi cho mình với. Thank AE PBM rất nhiều View attachment 756
Cái này thì bạn tạo một thư mục mới (thư mục trống), đặt tên theo ý thích của bạn, chỗ bạn khoanh vùng là tên mà bạn kia đặt cho thư mục của mình. Bạn click chuột phải lên thanh Taskbar, chọn Toolbars --> New toolbar... rồi tìm đến nơi chứa thư mục bạn vừa tạo khi nãy, chọn nó là dòng chữ bạn đặt cho thư mục sẽ hiển thị lên Taskbar, nếu Taskbar bạn đang ở trạng thái khóa thì bạn bỏ dấu tick ở Lock the taskbar, rồi nắm kéo tùy ý.

vthuancntt

Đang Học Hỏi
Thích
514

thinhtinhte1993

Member Chính Thức
Thích
0
Chú chắc sn 93? a 90, người Tiên Du, quê ngoại ở Thuận Thành nhà chú đấy, hnay thấy chú add FB. Người Thuận thành nhưng ở chỗ nào thế? A Trạm Lộ đây. hè.
ơ trạm lộ à xa qá, tiểu đệ ở Ngũ Thái cơ :(

T

trinhbaphap

Guest
À, Ngũ Thái gần khu vực chùa Dâu hả? A có đi hội chùa Dâu dịp vừa rồi. Nắng nóng khủng khiếp. Sợ quá luôn. A ở Tiên Du thì ở Lạc Vệ,gần đường 38, có siêu thị Dabaco đó. Đi xe bus chỗ chú thì đi xe Lương Tài.Chắc chú học ở Hn hả? Đang học gì đấy

thinhtinhte1993

Member Chính Thức
Thích
0
hé hé, vag gần chùa dâu, hội năm nào cũng nắng khủng khiếp nhưng hội năm nay chiều tối mưa e đi lúc tạnh mưa nên mát lắm,tưởng ở đâu xa lạc vệ thì e đi qua suốt, e học cao đẳng ở bắc ninh, học ở hà nội thì e đi đường ý lm j xa lắm, đi xe máy lên bến xe lệ chi đoạn gia lâm hn là đi một mạch lên tp hn lun mà

shirooo

Member Chính Thức
Thích
0
Có bác nào dùng qua cái skin rainmeterDELICATEperv88 này chưa, chỉ dùm mình cách cài đặt cái player với thời tiết với
Ko up ảnh được các bác xem file đính kèm dùm nha ^^

nhok_BG

Đơn giản chỉ là một người bình thường.
Thích
30
Mình cũng show Untitled.jpg

Max1996

Member Tích Cực
Thích
17
Các bác Trinhbaphap và khát máu dùng soft để thay đổi nút start Win 7 thế, cho em cái link down ".exe" phiên bản mới nhất của soft đó đk ko ???????
Mà bác Trinhbaphap cho em hỏi cấu hình máy bác như thế chạy win 7 có mượt ko, máy em Core 2 Duo E8400, Ram 2G, Card rời ATI HD 5400 mà chạy win 7 vẫn thấy lag, ko biết thế nào, có nên up ram lên 4G ko nhỉ ????

T

trinhbaphap

Guest
Các bác Trinhbaphap và khát máu dùng soft để thay đổi nút start Win 7 thế, cho em cái link down ".exe" phiên bản mới nhất của soft đó đk ko ???????
Mà bác Trinhbaphap cho em hỏi cấu hình máy bác như thế chạy win 7 có mượt ko, máy em Core 2 Duo E8400, Ram 2G, Card rời ATI HD 5400 mà chạy win 7 vẫn thấy lag, ko biết thế nào, có nên up ram lên 4G ko nhỉ ????
Ý chú là tool đổi orb hả? Cái cấu hình của chú chạy thoải mái mà. Chắc do chưa tối ưu nên nó lag.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm