• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Show màn hình Desktop của bạn nào

Max1996

Member Tích Cực
Thích
17
Ý chú là tool đổi orb hả? Cái cấu hình của chú chạy thoải mái mà. Chắc do chưa tối ưu nên nó lag.
Thì mấy cái nút start ấy bác, nó ko giống mặc định, bác thay nó bằng soft gì thế, share cho em cái link down ".exe" phiên bản mới nhất của soft đó đk ko ???????

nhox_kenny

Một bạn nam giấu tờ rym!!!
Thích
53
Ngày trước mình cũng hay trang trí desktop, Rainmeter, thanh dock đủ cả... Có 1 thời kì dùng giao diện Classsic :D Còn bih là :

chỉ My computer thôi, mọi thứ bỏ và ẩn hết :D Dành desktop để ngắm ảnh đẹp, gái xinh :th_51::th_78:
nghe nói người yêu bác khatmau là Ngọc Mai, bác ko sợ ny ghen à??? :big_smile:

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,233

desktop con lai Mysterious Dark
Cái Orb ngày trước mình định dùng :D Lúc đầu là style về Rồng, sau có chút thay đổi nên lại thôi. thỉnh thoảng trong win vẫn có hình ảnh rồng đen và tiếng khởi động chính là tiếng rồng gầm :D Khá nhiều người không chịu nổi :surrender:

Nguyễn Thành Nhứt

Member Chính Thức
Thích
2
Ngày trước mình cũng hay trang trí desktop, Rainmeter, thanh dock đủ cả... Có 1 thời kì dùng giao diện Classsic :D Còn bih là :

chỉ My computer thôi, mọi thứ bỏ và ẩn hết :D Dành desktop để ngắm ảnh đẹp, gái xinh :th_51::th_78:
Để lại cái My Computer chi nữa....Win7 xài phím tắt Windows + E đi bạn.....cho nhanh :v

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm