• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Show màn hình Desktop của bạn nào

Max1996

Member Tích Cực
Thích
17
Các bác pro cho em hỏi có cách nào để xóa hết dấu shortcut trong win 7 mà ko ảnh hưởng gì đến hệ thống ko ?????

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
Các bác pro cho em hỏi có cách nào để xóa hết dấu shortcut trong win 7 mà ko ảnh hưởng gì đến hệ thống ko ?????
- Xóa bằng cách mod win, file imageres.dll
- Cài win bằng WinNTSetup, tick vào tùy chọn xóa mũi tên shorcut đi.

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
Thích
1,513
T

trinhbaphap

Guest
Sao phải khổ sở thế nhỉ? Dùng cái này phát xong luôn. Nhân tiện show phát, theme mới mod. Đen, xanh đủ cả.​

Đính kèm

Max1996

Member Tích Cực
Thích
17
Sao phải khổ sở thế nhỉ? Dùng cái này phát xong luôn. Nhân tiện show phát, theme mới mod. Đen, xanh đủ cả.​
Thanks bác
Em làm đk rồi
Cơ mà em thấy mấy bản ghost toàn bỏ shourtcut mà ko cần cài thêm gì nên cũng hơi tò mò

Max1996

Member Tích Cực
Thích
17
Bọn nó mod vào file hệ thống.
Thế mod file hệ thống có khó anh nhỉ ???
Em muốn học, với học cả mod icon cho soft luôn, tức là mình thay luôn cả icon exe cho soft chứ ko phải thay icon shourtcut :D
Tiện thể show cái desk

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi
Thích
1,266
windows MOD chủ yếu là ai thjk đẹp đẽ thì dùng thui chứ thi thoảng cái ông anti virus nó nhận nhầm cái explorer là trojan nó hay bem mất đi cú lắm vs lại lúc mà có mún update lên sau này sẽ mất hết lại trở về nguyên bản có nhiều ông update xong bị lỗi nữa nên cứ sài windows nguyên lành tối ưu hệ thống là ngon nhất

heartbeat1992

Member Chính Thức
Thích
17
Quá chuẩn, dùng xp rồi 7 tới 8 mà bỏ quên mất em nó nên tối hôm qua mới đi tìm lại ẻm :cry:

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm