• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Show màn hình Desktop của bạn nào

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,448
T

trinhbaphap

Guest
Show cái theme vừa mod. Tên mã: Colors Of Life. Lấy chủ đạo là màu xanh, style minhtrimatrix. Theme gốc là Blend 2.0. Bao nhiêu tinh tế từ một vài theme của minhtri mình hốt hết về. Ngoài ra có lấy 1 ít thành phần từ Crescendo by Giannisgx89....

nh0kkute718

Member Tích Cực
Thích
190
Vn-times.com|Phienbanmoi.com|Vietforum.vn
Ha ha anh cũng show chút =))
không biết có cái desktop nào khủng như này không nữa
:th_63::th_72: :th_63::th_72: :th_63::th_72: :th_63::th_72: :th_63::th_72:

Desk của tui chỉ có con FIFA12 , MC , RB, FF, hết rồi , còn lại để trong ổ , vào lấy mà xài =))

nhatlinh

Member Chính Thức
Thích
103
Show 1 cái nè

nhatlinh

Member Chính Thức
Thích
103
Show 1 cái nè

xlinh

Member Tích Cực
Thích
64
gủi ảnh lên kiểu j thế mấy pro ơi \m/ và làm ảnh avarta dưới tên kiểu j vậy. pro nào biết bảo a e member với

jackypro

Member Chính Thức
Thích
88
Moderators gì mà post có một hình thế nếu đã tự sướng thì post nhiều để anh em cùng chiêm ngưỡng nữa chứ sao có một tấm thế kia ^:)^^:)^

T

trinhbaphap

Guest
Show desktop là thế mà cậu. Có gì show đó. Show ít cho nó chất lượng.;));))

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Moderators gì mà post có một hình thế nếu đã tự sướng thì post nhiều để anh em cùng chiêm ngưỡng nữa chứ sao có một tấm thế kia ^:)^^:)^
bình tĩnh bạn ơi, người ta có ít thì post ít, có nhiều thì post nhiều thôi mà
chớ có nóng giận nhé

T

trinhbaphap

Guest
mình cứ chuyền thống mình dùng không bon chen với ai, nhìn giao diện đẹp lắm cũng chán quay về nguyên ngốc cho nhớ cuội nguồn
Sai rồi kìa. Khi bạn có đc 1 giao diện nào mà bạn cực kì ưng ý thì bạn sẽ sài nó lâu dài và k thấy thích đổi nó sang cái khác. Và điều này đang đúng vs mình ở shot mình vừa show.;);)

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm