• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Show màn hình Desktop của bạn nào

jackypro

Member Chính Thức
Thích
88
Hj em cũng show lun nè :D:D

jackypro

Member Chính Thức
Thích
88
T

trinhbaphap

Guest
Có gì đâu. Có sao nói thế. Ko vấn đề gì. Thích thì ta nại show tiếp kakaka....

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
Cái Skin wmp kia a thay lại cái nút Back + Forward ak :D Có cái hinh nền Now playing nào share e nữa nhỉ :))
Desk đẹp nhưng chỉ sau 1 hôm mod win hay làm gì là loạn ngày :))

T

trinhbaphap

Guest
Now playing luôn để beat audio cho chất. đang loạn thật vì skinpack. lỗi hết cả.

T

trinhbaphap

Guest
Lạ nhỉ? Trc cài thử 64bit đc 1 lần và cũng path. ngon lành cành đào. được hết mọi thứ. NHưng rồi ko làm nữa. ^^!

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
Lạ nhỉ? Trc cài thử 64bit đc 1 lần và cũng path. ngon lành cành đào. được hết mọi thứ. NHưng rồi ko làm nữa. ^^!
e patch trên cái win7 32bit của e mà, chắc loạn các file nên die rùi :( Bó tay, Cái Pc này thì k hiểu sao k vào yahoo đc :(

T

trinhbaphap

Guest
Demo tiếp về xDark theme( Cái theme này khatmau_sr share cho mềnh), có chỉnh sửa chút ít. Sẽ share cho các bạn, những ai thích theme này mà lại ko thích cả bộ Windows này ^^! Vào comment nào...

Ken.PL

Staff The Software
Thành viên BQT
Thích
192
Của em đây...đơn giản,dễ sử dung...lại được ngắm tác phẩm tự tay mình pts cho cháu mình...:D

T

trinhbaphap

Guest
ổ cứng 2Tb vs vô vàn JAV,GHOST,WINDOWS,và Siêu vi rút spam. Sắp có bão.Dự là thế.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm