• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

SkyDriver V11, 9.5 - bộ driver tổng hợp tự cài đặt

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi
Thích
1,267
Sửa lần cuối:

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,336

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi
Thích
1,267
Bộ này bây giờ cài máy tính đời mới không nhận đủ driver
e biết :) nhưng mà port lên cho nó vui thui :D vs cả giờ ng ta toàn sài Wandriver cái này chỉ gọi là có thui :) Nhưng mà có 1 đặc điểm là làm ghost và nén = cái này nhẹ hơn wandriver

khanh007

Member Tích Cực
Thích
101
e biết :) nhưng mà port lên cho nó vui thui :D vs cả giờ ng ta toàn sài Wandriver cái này chỉ gọi là có thui :) Nhưng mà có 1 đặc điểm là làm ghost và nén = cái này nhẹ hơn wandriver
skydriver này máy cấu hình thấp thì bung ngọt...còn lai chuyển nhiệm vụ nhận driver cho wandriver hết rồi hihi....

khanh007

Member Tích Cực
Thích
101
Bộ này bây giờ cài máy tính đời mới không nhận đủ driver
hihi...do ae post 1 là samdriver..2 là cả bộ driver có nivia nữa..nên cũng muốn góp chút sức cho phiên bản mới...

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
Thích
1,514
skydriver này máy cấu hình thấp thì bung ngọt...còn lai chuyển nhiệm vụ nhận driver cho wandriver hết rồi hihi....
WanDriver có khi cũng k nhận hết đâu bạn, chỉ cái nào cần thiết thôi :big_smile:

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,336
WanDriver có khi cũng k nhận hết đâu bạn, chỉ cái nào cần thiết thôi :big_smile:
Trên thực tế WanDriver6.0 mình không thích khả năng nhận Driver đối với phần cứng không ổn vì 2 con máy của mình 1 H61 Gygabyle và tosiba code i3 nhận không đủ driver băng WanDriver5.332 bạn ạ nên mình vẫn dùng cái 5.332 thôi

khanh007

Member Tích Cực
Thích
101
Trên thực tế WanDriver6.0 mình không thích khả năng nhận Driver đối với phần cứng không ổn vì 2 con máy của mình 1 H61 Gygabyle và tosiba code i3 nhận không đủ driver băng WanDriver5.332 bạn ạ nên mình vẫn dùng cái 5.332 thôi
với lại khi bung ghost...bản wanddrivver 6 ...mình phải open no mới run ...còn lại thì auto hết

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm