• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload Software AIO by CongHauJB Update 1 - Bộ phần mềm cần thiết khi mới cài win

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
Theo nhu cầu sử dụng, hôm nay Công Hậu JB đã tập hợp những phần mềm mới nhất và cần thiết nhất cho mọi người và đóng thành bộ AIO ISO để ae dể dàng sử dụng khỏi phải kiếm gì nhiều trên mạng. ;))

Các phần mềm tích hợp

Page1
Usb Disk Security 6.4
Archive (Winrar 5.10 final, 7zip)
IDM 6.21 build 2
Revo Uninstaller Pro 3.0.8
Pirifrom Software (CClener 4.16, Speccy v1.26, Defraggler v2.18, Recuva v1.52)
FFSj (Setup and portable)
Font VNI
DFX 11.200
@ctive Windows (Winxp, 7,8,8.1)
VirtualBox v4.3
Nero7
JBBoot
Page2
Acronis True Image 2014
Shadow Denfender 14
Unikey Blue Silent
Klite Codec Pack
OEM Configurator
TeraCoy 2.3 slinet
Yahoo Messenger 11.5
TeamViewer 9
EasyBCD
NTFS Drive Protection
Chrome 35 offline install
UltraISO v9.5.2
Foxit Phantom v2.2.4
Tool Ghost (OnkeyGhost v14, Ghostexplorer)
Fomat Factory v3.3.5
Không có Microsoft Software trong này nhé. Mình sẽ tách ra bộ Microsoft Software riêng. AE thiếu cái nào thì cmt ở dưới để version sau mình cho vào.
Microsft Software AIO xem tại đây nhé

:sh:
Hình demo Màu cam rực rở :)).

:dl:

Sửa lần cuối:

KinhKongTuXat

I Love Technology.I Like The Product Of Microsoft
Thành viên BQT
Theo nhu cầu sử dụng, hôm nay Công Hậu JB đã tập hợp những phần mềm mới nhất và cần thiết nhất cho mọi người và đóng thành bộ AIO ISO để ae dể dàng sử dụng khỏi phải kiếm gì nhiều trên mạng. ;))

Các phần mềm tích hợp

Page1

Page2

Không có Microsoft Software trong này nhé. Mình sẽ tách ra bộ Microsoft Software riêng. AE thiếu cái nào thì cmt ở dưới để version sau mình cho vào.

:sh:
Hình demo Màu cam rực rở :)).

:dl:
Định tải thấy hẳn 1GB vái cả nón không giám tải:big_smile:

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
bản này ko có C++ , Net Fame , office , hèn gì thấy thiếu mà dung lượng nhẹ hơn bản trước , thấy bản trước là full nhất ,ko down bản này nhưng dù sao cũng thank ủng hộ bác JB đã làm

phinguyen1986

Member Tích Cực
Mình nghĩ bạn nên gom lại cho vừa 1DVD 4.7G luôn, chứ 1G thì cũng đâu vừa 1 CD..Bỏ chung 1 đĩa..KTV đi cài khỏi sợ thiếu...

manhgioiandroid

Member Chính Thức
Bạn có thể làm hướng dẫn để anh em tự thêm bớt phần mềm theo nhu cầu không. Dĩ nhiên những thứ bạn đưa hầu hết ai cũng có 1 hoặc vài thứ nhưng chưa chắc đã cần hết mà còn nhu cầu cá nhân muốn thêm cái này bớt cái kia. Mong lắm một bài hướng dẫn và phần mềm được như thế. Mỗi lần cài máy lại 1 lần cài từng soft mệt kinh khủng. Thêm được phần cài soft theo thứ tự hết soft này đến soft khác nữa thì ngon, thứ tự người dùng tự sắp xếp

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
Bạn có thể làm hướng dẫn để anh em tự thêm bớt phần mềm theo nhu cầu không. Dĩ nhiên những thứ bạn đưa hầu hết ai cũng có 1 hoặc vài thứ nhưng chưa chắc đã cần hết mà còn nhu cầu cá nhân muốn thêm cái này bớt cái kia. Mong lắm một bài hướng dẫn và phần mềm được như thế. Mỗi lần cài máy lại 1 lần cài từng soft mệt kinh khủng. Thêm được phần cài soft theo thứ tự hết soft này đến soft khác nữa thì ngon, thứ tự người dùng tự sắp xếp
Bài hướng dẩn thì mình có làm 1 cái nhưng hơi sơ sài, nên k post, để bửa nào làm lại cho ae

Bài xem nhiều