• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload Software All In One By ChenJi - Tổng Hợp Soft Trong 1 File 1 Click

Soft Này Có Hữu Ích Không ???

• Bình chọn: 7 58.3%
  • Không

Bình chọn: 2 16.7%
  • Chưa Biết

Bình chọn: 3 25.0%

• Số thành viên bình chọn
    12

ChenJi Nguyễn

Event Ghost 2017 By ITRUM.NET

Nếu cách bạn phải lục lọi tìm kiếm, lựa chọn soft để tải về, không những bạn có thể bị trojan, virus hoặc phải cr@ck mệt nhọc,và còn update nữa chứ.

Nhưng hôm nay @ChenJi Nguyễn sẽ giới thiệu cho bạn phần mềm Software All In One By ChenJi, Trong Đó Có Những Soft Cần Thiết Và Hữu Dụng Cho Bạn Tất Cả Các Soft Đều Chạy Ngầm ( Silent Soft).Bạn Không Cần Lo Về Việc Virus, Mình Đã Làm Nó Bằng Phần Mềm Sạch Nên Bạn Hoàn Toàn Yên Tâm Về Chất Lượng.Và Cả Cái Giao Diện Đơn Giản Cho Ai Mới Vào Ngành IT Này.

Cách sử dụng rất dễ dàng , bạn chỉ việc click vào phần mềm mà bạn muốn cài đặt trên bảng, chỉ khoảng 1 phút là đã có ngay những phần mềm mà không phải cr@ck ( vì được carck sẵn ) . Và mình sẽ phát triển Software All In One By ChenJi này lên các ver tiếp theo , ngay khi có các phần mềm mới , để các bạn cảm thấy dễ dàng hơn khi sử dụng phần mềm.

:baffle:Cảm Ơn Dorin, hiepsisoma, bewarenha và Soft silent của boycaonguyen88 đã giúp mình hoàn thiện soft này:baffle:

:sh:

Sửa lần cuối:

mrthien217

I likeSupport
1 ngày 1 ver @@ ,vừa tải hôm qua xong hnay tải tiếp

ChenJi Nguyễn

ChenJi Nguyễn

Nếu cách bạn phải lục lọi tìm kiếm, lựa chọn soft để tải về, không những bạn có thể bị trojan, virus hoặc phải cr@ck mệt nhọc,và còn update nữa chứ.

Nhưng hôm nay @ChenJi Nguyễn sẽ giới thiệu cho bạn phần mềm Software All In One By ChenJi, Trong Đó Có Những Soft Cần Thiết Và Hữu Dụng Cho Bạn Tất Cả Các Soft Đều Chạy Ngầm ( Silent Soft).Bạn Không Cần Lo Về Việc Virus, Mình Đã Làm Nó Bằng Phần Mềm Sạch Nên Bạn Hoàn Toàn Yên Tâm Về Chất Lượng.Và Cả Cái Giao Diện Đơn Giản Cho Ai Mới Vào Ngành IT Này.

Cách sử dụng rất dễ dàng , bạn chỉ việc click vào phần mềm mà bạn muốn cài đặt trên bảng, chỉ khoảng 1 phút là đã có ngay những phần mềm mà không phải cr@ck ( vì được carck sẵn ) . Và mình sẽ phát triển Software All In One By ChenJi này lên các ver tiếp theo , ngay khi có các phần mềm mới , để các bạn cảm thấy dễ dàng hơn khi sử dụng phần mềm.

:baffle:Cảm Ơn Dorin, hiepsisoma, bewarenha và Soft silent của boycaonguyen88 đã giúp mình hoàn thiện soft này:baffle:

:sh:

Test Dùm KinhKongTuXat Leha_IT

mrthien217

I likeSupport
mà boycaonguyen88 này ở đâu vậy nghe đồn rất giỏi :D

Bài xem nhiều