• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Sweet Dream Megapack - Happy Women's Day

leevo98

Member Tích Cực
Thích
167

Xin chào tất cả các bạn . Nếu như nhắc đến bản Windows màu hồng giành cho con gái thì chắc hẳn không thể không nói đến Windows Sweet Dream của Dorin Nên hôm nay dựa trên tài nguyên của bản Sweet Dream Megapack for win 7,8,8.1

Nhân đây mình cũng xin gửi lời chúc đến các bạn : những bạn nào đã có gấu thì vun đắp thêm tình cảm với gấu nhờ Megapack này . Bạn nào chưa có gấu thì mau mau kiếm được gấu và chúc các bạn 1 ngày Valentine thật là vui vẻ :dalongnheo:

Màn hình lúc vào win

Vì trình còn non kém nên chắc chắn bộ skinpack này vẫn còn nhìu lỗi nên mong mọi người cùng góp ý để những ver sau được hoàn thiện hơn :hochanh:

nh0cc0nbjtuj

Never Give Up
Thích
153
chủ thớt biết nhiều trong mãng mod win xp thì làm 1 bài hướng dẫn mod win xp chi tiết lun đi chủ thớt giống như KM có tổng hợp 1 bài tổng hợp mod win 7 thì giờ chủ thơt làm 1 bản cho win xp để anh em còn học hỏi theo

nh0cc0nbjtuj

Never Give Up
Thích
153
à tiện chủ thớt làm 1 bài cách thay thế file hệ thống lun đi. trước giờ toàn thay bằng cách vô win pe để thay k. tiền thì chủ thót làm 1 bài hướng dẫn ae chi tiết trước khi off đi :brick:

leevo98

Member Tích Cực
Thích
167
à tiện chủ thớt làm 1 bài cách thay thế file hệ thống lun đi. trước giờ toàn thay bằng cách vô win pe để thay k. tiền thì chủ thót làm 1 bài hướng dẫn ae chi tiết trước khi off đi :brick:
dễ mà dùng phần mềm copy file hệ thống thôi mà ( Bạn làm y như mình hồi đó:big_smile:)
Còn bài Hướng dẫn thì khoảng cuối tuần

nh0cc0nbjtuj

Never Give Up
Thích
153
dễ mà dùng phần mềm copy file hệ thống thôi mà ( Bạn làm y như mình hồi đó:big_smile:)
Còn bài Hướng dẫn thì khoảng cuối tuần
phần mềm copy file hệ thống nào tại đã thử qua 1 số phần mềm chạy cho win 7 và 8 mang xuống xp thì k thay dc.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm