• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Symantec Norton Ghost 12.0.0.4112 - Công cụ sao lưu và phục hồi hệ điều hành gọn nhẹ

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT

Symantec Norton Ghost 12.0.0.4112 - Công cụ sao lưu (Backup) và phục hồi (Restore) tập tin trên phân vùng hoặc ổ đĩa cứng rất gọn nhẹ và hiệu quả. Một công cụ có lẽ đã rất quen thuộc với dân KTV trong công việc cài máy tính cho khách hàng. Trong link download bên dưới Khatmau đã upload toàn bộ các phiên bản 32bit và 64bit của ghost 12.0.0.4112 và ghostexp 12.0.0.4112.

Link download:
https://www.kleii.com/f/514b006e06bbad325900001d
Pass nếu có: khatmau_sr hoặc phienbanmoi.com

minhvy999

Member Mới
Chào bạn Khatmau_sr.Bạn có cách nào burn ra CD.Mình rât́ thích phiên bản này.Symantec Norton Ghost 12.0.0.4112
hay bạn có thể up lên file ISO.Cám ơn Bạn thật nhiều

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Chào bạn Khatmau_sr.Bạn có cách nào burn ra CD.Mình rât́ thích phiên bản này.Symantec Norton Ghost 12.0.0.4112
Burn CD có rất nhiều công cụ, bạn cứ lên google tìm và chọn cho mình 1 công cụ mà dùng, còn ghost12 này mình chưa tìm thấy file iso :D Cũng chưa biết nó có version cao hơn chưa nữa :D
ghost và ghostexp có gì khác nhau hở bác :)
Ghost để backup và restore lại dữ liệu phân vùng, ổ cứng.
Ghostexp để chỉnh sửa file ghost.

thanhly7479

Member Chính Thức
Dùng phần mềm Ashampoo Burning Studio chuyển file tải về thành ISO để Boot được, rồi dùng chính phần mềm Ashampoo Burning Studio ghi file ISO trên ra đĩa là Boot được thôi.

vampireknight

Member Tích Cực
sao mình tạo (Backup) đc nhưng không (Restore) đc :( toàn bão lỗi Erro ! A destination volume could not be locked (641) :(

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT

/<iller

Haiz !! Rời xa đam mê
Thích là đc đúng ko anh..

vampireknight

Member Tích Cực
dạ em dùng nó ở win7 sống ko phải trên mini ah :p không đc ak anh zai :)

Bài xem nhiều