• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[ Tác Phẩm ] Cuộc Thi Event Hiệu Ứng Chữ Bên Vn-zoom By Vạn Điều Tốt

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Đây là tác phẩm của mình mời bà con chiêm nghưỡng

Hi Anh Em Ném Đá Cho Mình Xây Nhà Nhé

- Anh em ai có hứng tham gia qua ủng hộ mình cái nhé ! Mình đang bị bắt nạt và đè bẹp bên đó kìa :((

- Nếu Tác Phẩm Này Đoại Giải Nhất Mình Sẽ Chia Sẽ File .PSD Cho Anh Em Tham Khảo Nhé :))

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,330
Cũng mới là, độc đáo nhưng chưa ấn tượng lắm thì phải.
Mà vandieutot giờ chắc không hứng thú với chức Smod forum PBM thì phải, chắc do bận làm admin, mod forum khác và bận với những tác phẩm đồ hoạ thì phải :D

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Cũng mới là, độc đáo nhưng chưa ấn tượng lắm thì phải.
Mà vandieutot giờ chắc không hứng thú với chức Smod forum PBM thì phải, chắc do bận làm admin, mod forum khác và bận với những tác phẩm đồ hoạ thì phải :D
- Ai Bảo Em không có hứng ! Em Vẫn Vào Web ngày 1 để kiểm soát thành viên mà ! Vẫn sử lí các bài viết sai quy định sai box ngày 1 đó ! Chỉ là có hơi ít post bài thôi ! Hi ! Sau ca này em sẽ post bài nhiều hơn hi

Mr.P

Thành Viên Cống Hiến
Thành viên BQT
Thích
682
Em thấy đẹp đó anh tốt :x Nhưng nhìn kỉ thì thấy ánh sáng tỏa ra chưa được phù hợp cho lắm ;))
P/s : Tình hình là a viết sai chữ sai r :P

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Em thấy đẹp đó anh tốt :x Nhưng nhìn kỉ thì thấy ánh sáng tỏa ra chưa được phù hợp cho lắm ;))
P/s : Tình hình là a viết sai chữ sai r :P
- Hi cám ơn em nhé ! ANh viết nhầm mất ! Lúc đó đang nghe bài em sai của bảo thi nên nhầm nhọt tí mà hihi

aoe1991

Quang MK
Thích
690
khi nào đoạt giải nhớ khao bác nhá >:) :)) chúc bác may mắn %%- :-bd

à mà, để đoạt giải có cần phải vốt k bác, quăng link bên VNZ lại, ae qua ném gạch ... bác luôn cho ;)) :))

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
khi nào đoạt giải nhớ khao bác nhá >:) :)) chúc bác may mắn %%- :-bd

à mà, để đoạt giải có cần phải vốt k bác, quăng link bên VNZ lại, ae qua ném gạch ... bác luôn cho ;)) :))
Hi được thế còn gì bằng ! Để khi vào có toppic vote thì trăn sự nhờ các bác nhé hi ! :X

Chắc hông đoạt rùi. Em chả thích cái nầy.
Chú nói vậy làm anh tủi thân quá hi :D

dangquang9a

Administrator
Thành viên BQT
Thích
1,488
Chữ Yêu Đồ Họa để pattern overlay vậy không đẹp, ánh sáng còn quá chói xung quanh màu đen thẳm thẳm, dòng chữ Vn-zoom và chữ design by Vđt thì blend màu chưa đc đẹp cho lắm :D

mjss_love

Member Vip
Thích
309
Hi được thế còn gì bằng ! Để khi vào có toppic vote thì trăn sự nhờ các bác nhé hi ! :X

Chú nói vậy làm anh tủi thân quá hi :D
chú ấy nói cũng đúg a làm lại đi ! nên backgrup thấy hơi nhạt(hơi thô ý)...

kimchinh

Member Tâm Huyết
Thích
983
PBM mình ai rảnh làm vầi cái đẹp chuẩn khủng vào cho mọi người đk không

armegaddon

Member Chính Thức
Thích
0
lên youtube tham khảo cách làm cũng được đó bạn, lúc trước mình cũng hay làm mấy chữ này rồi thêm effects, textures vào hay làm chữ 3d thì dùng phần mềm xara 3d để tạo chữ :D

Bài xem nhiều