• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Tải Game Xbox Có Phí

lordstorm117

Mưa Mong Manh
Thích
17
cảm ơn tìm cách cr@ck cái này mãi

lordstorm117

Mưa Mong Manh
Thích
17
cho tớ hỏi sao dow về có 2 file mà ông có tận 3 file vậy híc. Minh tai về không thấy cái file có cái mũi tên đó

starcatbk

Member Tích Cực
Thích
45
cho tớ hỏi sao dow về có 2 file mà ông có tận 3 file vậy híc. Minh tai về không thấy cái file có cái mũi tên đó
file nào đuôi 001,002 thì nối vào , dùng hjsplit đó bạn , rồi làm theo hướng dẫn nhé

lordstorm117

Mưa Mong Manh
Thích
17
Cho mình hỏi có game adera không tìm hung thấy hix. Game Xbox ở 0:44 ý

nh_ha

Member Chính Thức
Thích
3
Cái game Chém trái cây và Subway bên Win8 có không nhỉ? Nằm ở chỗ nào mình tìm mãi chẳng thấy. Ai biết chỉ giáo với. Thanks!

lordstorm117

Mưa Mong Manh
Thích
17

kpkid

Member Chính Thức
Thích
2
có link host khác ko bác ơi :byebye: box.net thì hết băng thông, sky drive mình tải về toàn lỗi ko giải nén đc :surrender:
nếu đc bác add acc box.net của mình là kpkid1301@gmail.com vào down cho dễ nha :smile:

starcatbk

Member Tích Cực
Thích
45
có link host khác ko bác ơi :byebye: box.net thì hết băng thông, sky drive mình tải về toàn lỗi ko giải nén đc :surrender:
nếu đc bác add acc box.net của mình là kpkid1301@gmail.com vào down cho dễ nha :smile:
ko phải giải nén đâu bạn , làm theo hướng dẫn trên youtube đầu bài nha :feel_good:

kpkid

Member Chính Thức
Thích
2
Up tiếp mấy game mới đi bác ơi :brick: còn bộ cài ofline nào bác up nốt cho ae nghịch :sexy_girl:

starcatbk

Member Tích Cực
Thích
45
file cr@ck KIS báo có virut bạn à
cr@ck nào mà mấy soft anti virus nó cũng báo vậy mà ( cr@ck Win còn bị nữa là)
Tắt Kis trước khi xài nha bạn
Up tiếp mấy game mới đi bác ơi :brick: còn bộ cài ofline nào bác up nốt cho ae nghịch :sexy_girl:
Mình cũng share thôi mà , đang đợi bên kia up lên tiếp , thông cảm nha

Cuongneu201x

Member Danh Tiếng
Thích
222
cr@ck nào mà mấy soft anti virus nó cũng báo vậy mà ( cr@ck Win còn bị nữa là)
Tắt Kis trước khi xài nha bạn

Mình cũng share thôi mà , đang đợi bên kia up lên tiếp , thông cảm nha
Bạn nên hướng dẫn mọi người cách download bằng IDM về chứ còn cr@ck thì dễ thôi,ta chờ làm gì tự down cho máu,link nhanh lắm,2mb/s :D

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm