• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Tên trong PBM của mấy bác có nghỉa gì

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
có rất nhiều người trong Phienbanmoi có tên rất khó hiểu
tên bạn có nghĩa là gì?
tại sao bạn lại đặt tên như vậy?

hãy trả lời câu hỏi đó để mọi người hiểu bạn hơn.

tên mình là : Conghaupro199x

tên mình có nghĩa là : ai chữ đầu (conghau) là tên mình còn chử pro là viết tắt của từ Professional còn 199x là mình sinh ra vào năm 1990 trở xuống thế thôi.
thế còn bạn

vthuancntt

Đang Học Hỏi
tên vthuancntt: cái này bắt chước ông anh thôi. vthuan là vĩnh thuận. cntt :) công nghệ thông tin. nhưng mà không biết gì về cntt. :cry:

DragonWindy

RồngGió
*hưởng ứng*
DragonWindy - Rồng Gió
Rồng : Hình ảnh loài rồng đều được biểu thị cho loài linh vật huyền thoại có sức mạnh phi thường. Đa số các nước châu Á coi rồng là con vật linh thiêng trong khi các nước châu Âu lại coi rồng là biểu tượng của cái ác và sự hung dữ.
Gió : là một hiện tượng trong tự nhiên hình thành do sự chuyển động của không khí trên một quy mô lớn. Nhưng em lấy "Gió" từ Chém Gió các bác ợ.

Cái tên này hẵn là một huyền thoại các bác ợ :brick:
Và lý do em đặt nick name như vậy hôg phải zì em chém gió mạnh :v Mà là em "Thích đặt như thế"

P.s : Nhận mọi loại gạch đá.

Dominated

Hãy vững tin, tôi luôn ở bên bạn!
Tên mình: Dominated
Theo nghĩa là: "Thống trị". Do là phá đảo khá nhiều game V.N nên đặt vậy cho hứng :brick:

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
*hưởng ứng*
DragonWindy - Rồng Gió
Rồng : Hình ảnh loài rồng đều được biểu thị cho loài linh vật huyền thoại có sức mạnh phi thường. Đa số các nước châu Á coi rồng là con vật linh thiêng trong khi các nước châu Âu lại coi rồng là biểu tượng của cái ác và sự hung dữ.
Gió : là một hiện tượng trong tự nhiên hình thành do sự chuyển động của không khí trên một quy mô lớn. Nhưng em lấy "Gió" từ Chém Gió các bác ợ.

Cái tên này hẵn là một huyền thoại các bác ợ :brick:
Và lý do em đặt nick name như vậy hôg phải zì em chém gió mạnh :v Mà là em "Thích đặt như thế"

P.s : Nhận mọi loại gạch đá.
Thần thoại ghê ha :smile:

rongcon88

Moderator
Thành viên BQT
Tên mình có nghĩa là: rongcon là mình sinh năm Rồng, nick rồng con thì mình đã lập từ khi học lớp 11 tới giờ, bây giờ đã thành rồng già mà ko thể đổi lại được :big_smile:, mình cũng khá thích loài rồng vì nó là 1 trong những linh vật của trời đất lại trùng với năm sinh , hihi chỉ nhỏ nhỏ vậy thui

vtc341

Yuhgnaup
Thành viên BQT
Vtc341: một thời trẻ trâu cày game vtc
Vtc: Không nói cũng biết hé :D k biết gg search
341: Đặt thí thôi
Tên này đã theo mình nhiều năm kể từ khi biết tới IT :)

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
hưởng ứng cho có phong trào cái nào:big_smile:
Nick: Tommy_Phan
Tommy : " tên khi đi ra khỏi lãnh thổ việt nam sẽ dùng "
Phan : " họ " vậy thui

minhhoang2992

Member Chính Thức
minhhoang2992: minhhoang là tên mình, còn 2992 là sinh ngày 29 năm 92 :byebye:, 1 số 4rum mình lấy tên vipchinhlaanh, do đặt tên gì cũng trùng nên quất thí (hồi đó còn trẻ trâu nông nổi) :big_smile:

kietluan268

Member Tích Cực
kaka ném gạch xíu: :D
kietluan268 => kietluan là tên con mình ( kiệt luân, bé dc 1,5 tháng tủi)
268 là : 2 = dễ dàng, 6= phát tài, 8 = mãi mãi

hình ku nhok thôi nôi nek`:big_smile:

Vat_vo

Super Moderator
Thành viên BQT
:smile: Tên mình là Vật vờ, chả có nghĩa lí gì cả. Đặt tên tùy hứng thôi:byebye:

Bài xem nhiều