• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Theme Windows 8 for (Win XP , 7 , 8 , 8.1)

lomcomluxubu

Member Chính Thức
Thích
6
Ai có máy cấu hình mạnh + virus bản quyền click trước test thử cho ace theo với :boss:

Kaneki Ken z

Member Chính Thức
Thích
10
Đã thêm hình ảnh :embarrassed:

Ai có máy cấu hình mạnh + virus bản quyền click trước test thử cho ace theo với :boss:
Cái này không cần cấu hình mạnh đâu , cài đặt vào nó chỉ có 1 file DrvIcon chạy theo ngốn 2 MB ram thôi !!
Còn cái Theme thì không ngốn ram gì cả !! , không có virus đâu bác :oh:

hoainam202

Member Mới
Thích
0
em tải về làm theo các bước.bước 1 hiện ra cái bảng.chẳng biết làm gì nên em để nguyên vậy. bước 2 báo coun't in stall.....em ko rõ.hình như ko cài dc ạ
tiếp bước 3,bước 4 ok nhưng vẫn ko có gì thay đổi @@

Em đã cài dc rồi ạ.cái bước 2 ấy em gg dịch thì đổi tên đi là được.nhưng anh cho em hỏi làm sao chỉnh lại cái kíc cỡ icon ạ.nó to quá em ko quen mắt

Sửa lần cuối:

Kaneki Ken z

Member Chính Thức
Thích
10
em tải về làm theo các bước.bước 1 hiện ra cái bảng.chẳng biết làm gì nên em để nguyên vậy. bước 2 báo coun't in stall.....em ko rõ.hình như ko cài dc ạ
tiếp bước 3,bước 4 ok nhưng vẫn ko có gì thay đổi @@

Em đã cài dc rồi ạ.cái bước 2 ấy em gg dịch thì đổi tên đi là được.nhưng anh cho em hỏi làm sao chỉnh lại cái kíc cỡ icon ạ.nó to quá em ko quen mắt
Vào file "Buoc 2 - Windows 8 Transformation Pack 9.1" rồi bỏ chọn cái "Large icon size" rồi chọn Configure bên dưới , rồi đợi nó cập nhập lại icon kích cỡ bình thường ... > Reset lại là được !! .... còn cái file "Bước 2 - Windows 8 Transformation Pack 9.1" hình như bị lỗi là tên file có đấu , bỏ dấu đi là được :beauty:

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm