• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Theo bạn , PBM nên làm những gì để phát triển nhanh hơn ?

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
HoaHong
0
4rum cần sự hoạt động tích cực từ 2 team là Ghost Talent và New Upload :( AE Team Ghost chỉ thấy lẻ tẻ vài 3 ng` hoạt động trong khj trong list đăg ký vào team phải cả mười mấy ng` :(
làm mới tất cả mọi thứ, thêm chat box, design lại icon 4rum, thiết kế logo mới, làm 1 cái skin đẹp hơn, mod và mem phải cốg hiến cho 4rum nhiều hơn nữa
Chatbox ko cần thiết, nó làm 4rum trở nên quá nặng nề e ạ :) ( ko tin e cứ tạt qua Share10s mà xem, vì cái chatbox nên 4rum load cực chậm, chatbox + thống kê bài viết ở top 4rum mà load mãi chả thấy đâu @-) )

Raymond

Member Tích Cực
HoaHong
0
4rum cần sự hoạt động tích cực từ 2 team là Ghost Talent và New Upload :( AE Team Ghost chỉ thấy lẻ tẻ vài 3 ng` hoạt động trong khj trong list đăg ký vào team phải cả mười mấy ng` :(
Chính xác :

+ 2 Team nên hoạt động tích cực hơn

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
HoaHong
0
Chỉ cần a e chọn lọc tích cực post bài chất lượng, cập nhật phần mềm mới nhất, a e team Ghost làm ghost cống hiến, vậy thôi, Giao diện sẽ được xử lí dần.
ok

Raymond

Member Tích Cực
HoaHong
0
Hjx , trong này toàn copy nguồn từ forum khác vào PBM . có anh em nào biết kiếm nguồn các soft gốc ở đâu thì giúp anh em tí nhé

huy_ctn

Moderator
Thành viên BQT
HoaHong
0
Cái Norton Ghost 15.0 của em quá chất lượng đi chứ. Nhưng ít người biết đến quá. Vì sao? vì nó nằm trong box công cụ ghost nên ít người để ý. Mong anh em quảng cáo dùm. Với anh em ghost talent thử backup ghost bằng 15.0 xem sao. Thấy bài của duykhuong16 bên ghostviet. Nhờ mình build hộ norton ghost 15.0 rất được quan tâm. Anh em thử xem sao vì đây là công nghệ mới mà. Ok?

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
HoaHong
0
Cái Norton Ghost 15.0 của em quá chất lượng đi chứ. Nhưng ít người biết đến quá. Vì sao? vì nó nằm trong box công cụ ghost nên ít người để ý. Mong anh em quảng cáo dùm. Với anh em ghost talent thử backup ghost bằng 15.0 xem sao. Thấy bài của duykhuong16 bên ghostviet. Nhờ mình build hộ norton ghost 15.0 rất được quan tâm. Anh em thử xem sao vì đây là công nghệ mới mà. Ok?
Norton 15 của a nặng quá nên ít ng` cho vào ghost :( ( hơn 100mb đúng ko nhỉ ? )

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
HoaHong
0
Hết phân vân giữa Norton và ATI bi giờ lại 11.5 và 15.0 :D Bó tay.
Chỉ đợi tương lại thôi.
Hiện tại Norton Ghost 11.5 vẫn là vô đối :D

fetel93

ɹoʇɐɹǝpoɯ
Thành viên BQT
HoaHong
0
Bây giớ có ổ HDD trăm GB rẻ lắm mà , tốn thêm vài trăm MB có thấm gì đâu

HoaHong
0
Bây giớ có ổ HDD trăm GB rẻ lắm mà , tốn thêm vài trăm MB có thấm gì đâu
Nếu người dùng windows 7 thì ko sao,nhưng nếu chúng ta so với Xp.
Bản chất đều có chung mục đích chính là sao lưu và phục hồi phân vùng.
Vậy nếu Add cái này vào XP thì có vẻ là khá nặng cho bản ghost.
Còn win 7 thì ko có ý kiến gì.

kokolo

Member Tích Cực
HoaHong
0
góp ý cho ae ; 4rum vẫn chưa đi đúng hướng - vẫn chưa có cái gì gọi là đặc biệt - không tổ chức một sự kiện nào - thấy spam đua danh hiệu là nhiều - và đa số bài viết ở đây diễn đàn khác đã biết từ lâu và chất lượng tốt thì rất ích - chắc rum đã mở đc trên 2 tháng rồi mà số người truy cập vẫn rất thấp - trên 1k thành viên mà chỉ có lẹt đẹt vài móng hoạt động - ngoài ra hãy sệt ' ghost talent ' trên google xem có bao nhiêu trang nhắc đến ghosttalent:>

Bài xem nhiều