• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Tổng hợp Theme Windows 8 đẹp dành cho máy tính

Dorin

Thành Viên Cống Hiến
sao thấy cứ đăng đi đăng lại mấy theme vs icon quen thuộc này thế đại ca :D

sdfooee

Member Tích Cực
Sr a Máu nhưng a có thế cho e xin link bài viết cài theme đc hok ạ :adore:

sdfooee

Member Tích Cực
Vs cả down theme từ trang kia kiểu gì thế ạ

tructhoa13

Member Chính Thức
em thì rất thích cái theme dạng như chameleon hay gray8 nó trong suốt như thế nhưng khi nhấp vào thì nó vào trang web toàn tiếng anh chỉ biết tải mà không biết làm như thế nào anh có thể hướng dẫn kĩ một chút. thank:beauty:

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Sr a Máu nhưng a có thế cho e xin link bài viết cài theme đc hok ạ :adore:
Cài theme thì copy folder theme vào C:\Windows\Resources\Theme. Rồi chọn theme là được.
Yêu cầu cần patch theme trước, nếu theme kèm dll thì thay thế vào các dll gốc ở system32.
Vs cả down theme từ trang kia kiểu gì thế ạ
Down trang kia là trang nào? Deviantart à? Cứ nhấn tên theme rồi tải thôi.

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thôi để e tự chế lấy 1 con dấu cho nó rực rỡ
:D Của mình làm ra mình sẽ thích hơn đó.

em thì rất thích cái theme dạng như chameleon hay gray8 nó trong suốt như thế nhưng khi nhấp vào thì nó vào trang web toàn tiếng anh chỉ biết tải mà không biết làm như thế nào anh có thể hướng dẫn kĩ một chút. thank:beauty:
Bạn nhìn sang cột bên phải, tầm ở giữa có dòng chữ Download File, click vào đó là tải về, có gì đâu :(

Cái này cài bằng setup hả pro
Bằng tay :(

Bài xem nhiều