• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

tổng hợp video gái 18+ xinh by vandieutot

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
tặng Anh Em Phiên Bản Mới Xem Là Lên

bản mới nhất ngày 18 tháng 4 năm 2012 với những hình ảnh nóng bỏng mắt và các hiệu ứng đẹp đến mê hồn thôi không nói nhiều nữa các bạn cứ xem là thấy nhé
[video=youtube;jSLDwDnHPbA]http://www.youtube.com/watch?v=jSLDwDnHPbA[/video]
trời mùa hè này thật là nắng vậy các bạn đã làm được gì cho cái nắng này vậy sao các bạn không vào đây để tâm hồn nó được mát mẻ hơn và tu trước cửa phật thì củng vào đây để xả xì trét nhé
xin tặng anh em thêm 1 bản làm bằng ProShow Gold

[video=youtube;avCNokCl9J0]http://www.youtube.com/watch?v=avCNokCl9J0[/video]
và 1 bản làm bằng Corel VideoStudio Pro X5
[video=youtube;wHT3HqHCmAU]http://www.youtube.com/watch?v=wHT3HqHCmAU&feature=relmfu[/video]
mình sẽ update liên tục cho anh em tha hồ ngắm nhưng khi mình rãnh

quyttht

Quý Ròm
Thích
531
Proshow ko xấu thế này

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Cái ông này mới nghịch Proshow đây mà
vừa mới học được cách này nên lên đây tặng anh em tí cho nó vui đó mà
cái phần mềm Corel VideoStudio Pro X5 nặng tới 1.3gb từ đầu tưởng máy mình cấu hình thấp không dùng được nên tò mò nghịch và làm ra cái này cho anh em mong anh em giải mắt đó mà

fetel93

ɹoʇɐɹǝpoɯ
Thành viên BQT
Thích
831
Clip của bác làm đẹp đấy chỉ có điều nhạc nền nghe buồn quá!!!!!!!!!8->

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Clip của bác làm đẹp đấy chỉ có điều nhạc nền nghe buồn quá!!!!!!!!!8->
cám ơn bạn có lẽ do mình hôm nay hơi buồn nên làm việc không được thoải mái lắm mình hưa video sau sẽ vui vè sex sy hơn nhiều hyhy

mjss_love

Member Vip
Thích
309
kết hợp chẳng bằng proshow ! corel quá nặg !!

aoe1991

Quang MK
Thích
689
Chiêu ngắm gái quá video này của bác thớt hay đấy. mà càng về cuối càng độ ảnh càng nặng. :)). Tiếc là nhạc thảm quá, nghe mà tụt hết cả cảm xúc. >:D<
Chờ bản sau của bác. ;)
Lúc đầu cũng đang đoán là Proshow, nhưng xong thấy quả sét đánh nhìn quen quen đoán là after effect ... y rằng, kéo xuống dưới thấy bác quyttht nhẩy vào. :)) =))

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Chiêu ngắm gái quá video này của bác thớt hay đấy. mà càng về cuối càng độ ảnh càng nặng. :)). Tiếc là nhạc thảm quá, nghe mà tụt hết cả cảm xúc. >:D<
Chờ bản sau của bác. ;)
Lúc đầu cũng đang đoán là Proshow, nhưng xong thấy quả sét đánh nhìn quen quen đoán là after effect ... y rằng, kéo xuống dưới thấy bác quyttht nhẩy vào. :)) =))
thì mình làm bằng Corel VideoStudio Pro X5 vì đây là lần đầu nên nhạc chưa được hay cho lắm để tối nay mình tải bộ hình khác ngon và hay hơn nhiều cực kỳ ly kì và độc đáo hãy chờ mình nhé hyhy

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm