• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[TP] Tác Phẩm Phát Huy PTS

Love Trang

VietNam peole's Army
Thành viên BQT
Ảnh PTS nhìn ảo quá -> ảnh gốc đẹp hơn bác à >:)

aoe1991

Quang MK
đấy, bác cứ show ảnh gái ... có phải hay k, ae vào góp gió hăng hái hơn :))
mình thì nhận xét thử thôi nhé, PTS k biết gì nhiều mà :-", nhìn sơ sơ qua thấy, e này qua tay bác, vùng mặt dưới có khởi sắc hơn ... kiểu ảo ảo, tuy nhiên phần trên: trán, quanh mắt ... vẫn còn tối "đen" quá --> phải thêm chút công phu nữa :D :D :D

vandieutot

Rom & Ghost
đấy, bác cứ show ảnh gái ... có phải hay k, ae vào góp gió hăng hái hơn :))
mình thì nhận xét thử thôi nhé, PTS k biết gì nhiều mà :-", nhìn sơ sơ qua thấy, e này qua tay bác, vùng mặt dưới có khởi sắc hơn ... kiểu ảo ảo, tuy nhiên phần trên: trán, quanh mắt ... vẫn còn tối "đen" quá --> phải thêm chút công phu nữa :D :D :D
ấy chết
e này qua tay bác
mình không có làm gì em ấy đâu nhé! hy cám ơn bác đã góp vui bác nói đúng! mình làm xong thấy cái này đúng chưa ổn may nhờ bác phát hiện ra :D

aoe1991

Quang MK
ấy chết mình không có làm gì em ấy đâu nhé! hy cám ơn bác đã góp vui bác nói đúng! mình làm xong thấy cái này đúng chưa ổn may nhờ bác phát hiện ra :D
bác lại đang "tưởng tượng" ra cái gì rồi :P :))
chả là mình tiết kiệm gõ phím, gõ thiếu chữ phô tô sốp thôi mà =))
gớm, dự là bác lười PTS tiếp ấy chứ :P, làm gì mà bác chả nhìn ra [-X >:P

vandieutot

Rom & Ghost
bác lại đang "tưởng tượng" ra cái gì rồi :P :))
chả là mình tiết kiệm gõ phím, gõ thiếu chữ phô tô sốp thôi mà =))
gớm, dự là bác lười PTS tiếp ấy chứ :P, làm gì mà bác chả nhìn ra [-X >:P
hy đâu có! tại con bạn mình nó dục quá trời luôn nên làm nhanh cho nó làm avata để đi lừa tình nên hóa ra thế này đó bác! à mà nó ở gần chỗ bác đó, hình như chưa có người yêu hay sao ấy!

xdhcda

Moderator
ối nói như bạn còn có ai dám PTS nữa chứ! ảnh PTS ảo là đúng rồi! vì tay nghề mình kém nên còn chưa được đẹp :D
Bác nhầm rồi. PTS thật sự không bao giờ ảo. chỉ là bác lạm dụng hiệu ứng lên mới ảo thôi.

Dùng PTS chủ yếu là căn lại ánh sáng, phân màu sáng tối, sửa một vài chi tiết nhẹ nhàng.

Thế thì ảnh sẽ đẹp kiểu tự nhiên hơn

aoe1991

Quang MK
hy đâu có! tại con bạn mình nó dục quá trời luôn nên làm nhanh cho nó làm avata để đi lừa tình nên hóa ra thế này đó bác! à mà nó ở gần chỗ bác đó, hình như chưa có người yêu hay sao ấy!
8-> bác nói gì, mình nghe k có hiểu :-" :-?

share mình sđt, yàhú, fb ... e ý riêng vào inbox nhé bác ;;) =)), chỉ mình mình thôi nhé >:). hậu tạ bác sau :))

xdhcda

Moderator
8-> bác nói gì, mình nghe k có hiểu :-" :-?

share mình sđt, yàhú, fb ... e ý riêng vào inbox nhé bác ;;) =)), chỉ mình mình thôi nhé >:). hậu tạ bác sau :))
dễ hiểu mà. ý bác ý là em trong ảnh dục làm nhanh để có cái avatar đi lừa tình lên không làm cẩn thận được

xlinh

Member Tích Cực
bác nào biết cắt ảnh nhanh bảo mình với........:-*.........mình cắt ảnh toàn lẹm và ko tách đc hết màu cạnh người.....mong đc các bác chỉ giáo cái nhỉ....8->

Bài xem nhiều