• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[Troll Tí] Lý do Mediafire block acc :))

vantheanh

Member Chính Thức
Thích
11
Các bác cứ hay chửi bới thằng Mediafire khi nó block acc này nọ. Các bác thử xem tối ngày bị chúng nó chửi trong khi mình là một đứa con ngoan trò giỏi thì chịu nổi không. Host Mediafire gọi tên đàng hoàng ra, cứ thích MF ( Mother Fucker ) thì hỏi sao nó không block acc :))

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
Chém gió ra box khác nhé :D Mình chưa bị lock, vẫn tôn trọng nó là Media Fire :))

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,246
Các bác cứ hay chửi bới thằng Mediafire khi nó block acc này nọ. Các bác thử xem tối ngày bị chúng nó chửi trong khi mình là một đứa con ngoan trò giỏi thì chịu nổi không. Host Mediafire gọi tên đàng hoàng ra, cứ thích MF ( Mother Fucker ) thì hỏi sao nó không block acc :))
do người up file vi phạm bản quyền thôi chứ acc của mình up hình + những thứ linh tinh từ 2008 đến giờ chưa bị xóa file lần nào

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
tốt nhất cứ nén duôi rar hoặc zip... đặt mật khẩu nó phát hiện vào nồi, ngay cả kis 2012 mình nén rồi đặt mật khẩu nó cũng chịu, mà trong đó mình đã nén mấy con virus lại rồi đó
đừng có post lung tung lên đó nhiều file độc hại quá là nó khóa thật đó, trước khi post nhớ nén lại là ok nhé

Thích
643
Em dùng acc free, hết dung lượng xài rồi mà chưa bị block \:D/

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm