• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Trọn bộ ghost Windows 10 Anniversary {Pro-FullSoft}, {x86;x64}, {UEFI-GPT;Legacy-MBR}, by PhuongPV5

Sau khi dùng A/C thấy bản ghost ntn? Vui lòng cho mình biết tên bản ghost vừa đánh giá!

• Số thành viên bình chọn
    232

kamacome

Member Chính Thức
Thích
2
mình hỏi chút, bụng bản ghost 64bit ra mặc định office là 64bit, máy mình có một số file excel chỉ chạy được trên nền ofiice 32bit.
Giờ có cách nào chuyển office từ 64bit về 32bit được không ?

phuongpv5

Moderator
Thích
582
mình hỏi chút, bụng bản ghost 64bit ra mặc định office là 64bit, máy mình có một số file excel chỉ chạy được trên nền ofiice 32bit.
Giờ có cách nào chuyển office từ 64bit về 32bit được không ?
Ko dc. Lạ 64 Thì vẫn đọc dc 32 chứ nhỉ. Bác thử lấy máy nào đọc dc file excel của bác thì mở lên save as định dạng office 2007 hay 2003 ... nói chung là đổi khác r bỏ qua máy này xem sao

kamacome

Member Chính Thức
Thích
2
Ko dc. Lạ 64 Thì vẫn đọc dc 32 chứ nhỉ. Bác thử lấy máy nào đọc dc file excel của bác thì mở lên save as định dạng office 2007 hay 2003 ... nói chung là đổi khác r bỏ qua máy này xem sao
Đã thử rồi nhưng ko được. những file excel bình thường thì đọc được hết, file excel này chạy nhiều hàm, mà lúc viết mấy cái code này trên nền 32b nên giờ chạy office 64b nó báo bị lỗi :(

vantuy007

Member Chính Thức
Thích
0
Cài lại bản Win 10 64 của bạn thì được rồi, nó bị cái lỗi gì do bản Win đó , chứ theo hướng dấn đó thì không có cái mục như vậy vì mỗi máy in một khác mà.
cái này là do lỗi spooler của win 64bit. nhân đây nhờ bác phuongpv5 hướng dẫn mình cách khắc phục lỗi spooler tự tắt của win 7 64bit với ạ

phuongpv5

Moderator
Thích
582

kamacome

Member Chính Thức
Thích
2
nhớ bản này có x86 mà sao giờ tìm lại ko thấy nhỉ :)

duykhanhqtm

Member Chính Thức
Thích
0
mình thấy mỗi win 10 bạn là ok win 7 minh cài cả tib lẫn gho toàn lỗi

c261091

Member Mới
Thích
0
Bản ghost nói chung là tốt, không có gì để chê cả. Mỗi tội là mình hay nghịch themes mà bản này không hiểu sao cứ bật personalize rồi vào themes là explorer bị crash và tự động restart :(