• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Trọn bộ ghost Windows 10 Anniversary {Pro-FullSoft}, {x86;x64}, {UEFI-GPT;Legacy-MBR}, by PhuongPV5

Sau khi dùng A/C thấy bản ghost ntn? Vui lòng cho mình biết tên bản ghost vừa đánh giá!

• Số thành viên bình chọn
    229

tuxike04

Member Chính Thức
Thích
3
bác Phương ơi, bản này làm gì cũng nhanh, mà bị lỗi là không chuyển được qua ngôn ngữ khác được, không tải đc, cứ đứng yên

phuongpv5

Moderator
Thích
580
Bản ghost nói chung là tốt, không có gì để chê cả. Mỗi tội là mình hay nghịch themes mà bản này không hiểu sao cứ bật personalize rồi vào themes là explorer bị crash và tự động restart :(
Ghost lại xem sao

sang truong

Member Chính Thức
Thích
0
anh ơi, cho em hỏi , em ghost file .GHO mà nó bị lỗi Dst clone (k biết ghi đúng không :))) là lồi gì ạ,, em cám ơn

thehuypt

Member Chính Thức
Thích
0
Fshare nhé. 4s mình chưa up uefi
Nếu không phiền bác post giúp em riêng link fs ấy với ạ. Mạng chỗ em mấy thằng IT nó chặn fs rồi, nhưng lại down đc link get nên e phải vào paste link ấy vào trang getlink để down :(

thungbanh

Member Chính Thức
Thích
15
thông cảm, em gà, chưa hiểu lắm,,, ghost one chắc là dùng onkey ghost,,, còn ghost normal là sao ? :))
ghost normal là ghost bằng cách dùng Norton Ghost. Thường được tích hợp trong các USB cứu hộ
Đại khái là như thế này:
1.Tạo USB cứu hộ -> 2.Boot máy tính với USB cứu hộ vừa tạo -> 3.Chọn "Chạy Norton Ghost" (hoặc vào Windows PE run Norton Ghost) -> Ghost

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm