• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Trọn bộ ghost Windows 10 Anniversary {Pro-FullSoft}, {x86;x64}, {UEFI-GPT;Legacy-MBR}, by PhuongPV5

Sau khi dùng A/C thấy bản ghost ntn? Vui lòng cho mình biết tên bản ghost vừa đánh giá!

• Số thành viên bình chọn
    228

phanson1276

Member Chính Thức
Thích
2
Bản ghost win 10 64 MBR thời gian khởi động nhanh không bạn máy mình co i3 6100 ram 4G. HDD 500G đang chạy win 64 mà khởi động hơn 1 phút

phuongpv5

Moderator
Thích
579
Bản ghost win 10 64 MBR thời gian khởi động nhanh không bạn máy mình co i3 6100 ram 4G. HDD 500G đang chạy win 64 mà khởi động hơn 1 phút
Còn tùy có ứng dụng chạy nền nào không, thường mình thấy bản ghost này khởi động từ 30-45 giấy ( ổ cứng thường)

HLong123

Member Chính Thức
Thích
6
hiện tại win10 bản 1709 đã ra và tình hình là win update chạy tự động, trên 1 số diễn đàn mọi người kêu rất nhiều về vấn đề sau khi win auto update thì bị lỗi? treo máy. đen màn hình và thậm chí cá biệt có bạn còn bị lỗi và gây chết main, vậy AD phương có giải pháp hay lời khuyên nào cho mọi người không ạ? tình hình là khi đặt ra câu hỏi này thì win e đang update và nếu bị lỗi thì e nên làm gì?

phuongpv5

Moderator
Thích
579
hiện tại win10 bản 1709 đã ra và tình hình là win update chạy tự động, trên 1 số diễn đàn mọi người kêu rất nhiều về vấn đề sau khi win auto update thì bị lỗi? treo máy. đen màn hình và thậm chí cá biệt có bạn còn bị lỗi và gây chết main, vậy AD phương có giải pháp hay lời khuyên nào cho mọi người không ạ? tình hình là khi đặt ra câu hỏi này thì win e đang update và nếu bị lỗi thì e nên làm gì?
Máy bản ghost Windows 10 của mình sẽ tự up lên 1709 và chưa thấy vấn đề gì cả

aphajlamsao2

Member Chính Thức
Thích
0
Lo gì hả bác. Lỗi đâu ta sửa nấy. Bung TIB giờ full cả driver cho máy chắc khoảng 15-20'. Thấy bác phuongpv5 ra cả TIB cho Legacy rồi. Chờ bác ấy ra trọn bộ TIB cho bản 1709 này đi rồi kéo về máy về xúc thôi. Xúc xong tắt auto update của win đi :big_smile:

leevo98

Member Tích Cực
Thích
167
Xin link bản này đi bạn

nudiflora

Member Chính Thức
Thích
0
Máy bản ghost Windows 10 của mình sẽ tự up lên 1709 và chưa thấy vấn đề gì cả
bác cho e xin bản 1607 GPT với đc k ạ, e mới thay ổ cứng bị mất bản cũ rồi, trong các bản e thấy bản 1607 ngon với máy e nhất ạ, chạy mấy bản kia cad 2014 nó cứ k đc mượt

MTattoo

Member Chính Thức
Thích
0
Bạn ơi mình đã thử đủ mọi cách trên gg chỉ mà vẫn ko nhận máy in :(

ictht

Member Tích Cực
Thích
38
Bạn ơi mình đã thử đủ mọi cách trên gg chỉ mà vẫn ko nhận máy in :(

Máy in của bạn có hỗ trợ driver cho win 10 ko? Nếu có, bạn vào trang chủ nhà sản xuất tải về cài đặt là được thôi.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm