• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[UPDATE] SAMDRIVER 13.6 Bộ driver hoàn chỉnh cho mọi PC - Laptop 32/64 bit 2013

yeuwapviet

Member Tích Cực
Thích
149
rất buồn là nó vẫn hiện lên cái đặt pass, ai giúp mình với bản này chuẩn luôn mà down ko dùng được thế này :(
Bạn làm theo đúng hướng dẫn đi, nếu k được cứ để đó đừng xóa :). Tối đi làm mình tewview nhé. Lưu ý các bạn nên check MD5 từng file để tránh lỗi, lỗi MD5 file nào thì dow lại đỡ mất công, vì file nặng mà

gameboy

Member Chính Thức
Thích
8
thanks bạn nhưng mạng chỗ mình lag lắm, bạn mà rảnh up giúp mình thành file liền lên 4share mình ra quán down cho tiện, nếu đc vậy vô cùng cảm ơn bạn. Yeuwapviet

yeuwapviet

Member Tích Cực
Thích
149
thanks bạn nhưng mạng chỗ mình lag lắm, bạn mà rảnh up giúp mình thành file liền lên 4share mình ra quán down cho tiện, nếu đc vậy vô cùng cảm ơn bạn. Yeuwapviet
Có phải mình k muốn thế đâu, ai chẳng mún tiện dụng cho ae. Thứ nhất mình lên đây share vs ae là chính k cậu nệ này nọ vì chẳndduwwocj gì cả, chuyện 1 file hum trước ra quán up nhưng nó k cho up dung lượng hơn 4GB trực tiếp, mình dow tool của nó về thì up được nhưng tốc độ có 300kb/s thì lâu quá, mình chia nhỏ ntn cũng vì lý do đó bạ. Mong bạn thông cảm. :(

hanhphi9x

Member Tích Cực
Thích
126
rất buồn là nó vẫn hiện lên cái đặt pass, ai giúp mình với bản này chuẩn luôn mà down ko dùng được thế này :(
lúc hiện lên phần đặt pass, bạn cứ ấn OK để tiến hành nối file đi :D.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm