• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Vấn đề cài WinXP trên VMware

fabiaquang

Member Chính Thức
Thích
9
Mình đang sài Win8.1 , máy mình thì không cài được WinXP. Mình muốn chạy một số Softs (chỉ sài được cho WinXP) mà các soft đó cũng tương đối không nhẹ cũng không nặng,vậy nếu mình chạy WinXP trên máy ảo thì liệu nó có được mượt mà không các bạn,vì các soft trên đòi hỏi phải mượt mới dễ thao tác được :)

mrthien217

I likeSupport
Thích
175
Mình đang sài Win8.1 , máy mình thì không cài được WinXP. Mình muốn chạy một số Softs (chỉ sài được cho WinXP) mà các soft đó cũng tương đối không nhẹ cũng không nặng,vậy nếu mình chạy WinXP trên máy ảo thì liệu nó có được mượt mà không các bạn,vì các soft trên đòi hỏi phải mượt mới dễ thao tác được :)
ok nhe bạn ,nếu máy bạn dram 4G thì set cho vmware khi chạy XP là 2G dram thì ok

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm