• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Vi phạm của s2kutis2: Post bài sai box, dẫn link sang trang khác!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
Thành viên vi phạm: s2kutis2

Nội dung vi phạm: Post bài sai box, dẫn link sang trang khác!
Kỷ luật: Dù đã được mod, smod nhắc nhở nhiều lần những vẫn cố tình vi phạm nội quy forum, smod ban nick 7 ngày cảnh cáo, tái phạm ban nick vĩnh viễn không cần thông báo.

Dưới đây là nguyên văn 1 số bài vi phạm:

1- Biệt Đội GI Joe:Cuộc Chiến Mãng Xà - Gi Joe Rise Of Cobra 2009

Tên phim: Biệt Đội GI Joe:Cuộc Chiến Mãng Xà - Gi Joe Rise Of Cobra 2009
Đạo diễn: Stephen Sommers
Diễn viên: Dennis Quaid, Channing Tatum, Marlon Wayans
Thể loại: Phim Hành Động, Phim Phiêu Lưu, Phim Chiến Tranh
:sh:

:video:
phim yêu cầu của anh em PBM

2- Xem phim 10 Cách Gặp Ma - The Eye 3 HD
Đạo diễn: Oxide Pang Chun, Danny Pang
Thể loại: Kinh Dị, Hài Hước, Bí Ẩn,
Năm phát hành: 2005
Quốc gia: Hồng Kông
3- PHIM OAN HỒN BÁO THÙ

Đạo diễn: Taya Nimcharoenpong,
Diễn viên:Dujdao Duangpradab, Amy Siriya,
Thể loại:Kinh Dị - Ma
Độ dài: 95 phút
Quốc gia: Thái Lan
Năm sản xuất: 2012
Hãng sản xuất: Đang cập nhật
Phân loại (?): Đang cập nhật
các bạn bấm vào >>>>>
>>>>>>>

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
thì phim này chíu bên trang khác mà B, S2 nó post si hoài a duy chuyển chủ đề của S2 hoài cũng mệt..! nhưng cái này là phim mà nó dẫn tới trang chiếu phim thui mà

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
thì phim này chíu bên trang khác mà B, S2 nó post si hoài a duy chuyển chủ đề của S2 hoài cũng mệt..! nhưng cái này là phim mà nó dẫn tới trang chiếu phim thui mà
Tóm lại vi phạm thế nào thì e đã nói rõ, dẫn nguyên vài vi phạm rồi, không cần giải thích gì cả. Đây không phải lần đầu tiên e nhắc nhở, không phải chỉ 1 mình a move hay chỉnh sửa lại những topic phim mà cậu ta post.
Luật là luật, vi phạm thì phải phạt, vậy thôi. Hy vọng anh và mọi người tôn trọng.

vthuancntt

Đang Học Hỏi
Thích
514
nói phải, cái gì cũng khen đẹp, nịnh bợ, rồi nói cài cái này lỗi cái kia lỗi, haizz.

maca_rong

Member Mới
Thích
0
bạn chơi như vậy nặng tay quá ? không cho người ta cơ hội ? dù bạn S2 chăm chỉ post phim lên ? chắc hôm này post nhầm ? mọi hôm có post sai đâu ?

maca_rong

Member Mới
Thích
0
uh ? ních kia bị khóa 7 ngày chán lên lập ních mới vào tâm sự với anh em ? đợi ních kia vào được bỏ ních này đi

maca_rong

Member Mới
Thích
0
chán vào chém gió cho vui và post phim lên nữa công việc mà

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
bạn chơi như vậy nặng tay quá ? không cho người ta cơ hội ? dù bạn S2 chăm chỉ post phim lên ? chắc hôm này post nhầm ? mọi hôm có post sai đâu ?
Thứ nhất tôi làm thật chứ không chơi. Thứ 2 tôi đã cho cậu cơ hội, tôi đã nhắc nhở cậu 2 3 lần trước đó rồi. Để 1 2 hôm xem cậu thế nào vậy mà cũng chẳng thay đổi, 1 2 hôm nay tôi bạn chút việc nên không muốn nói cậu tiếp vì chán nói nhiều rồi. Tóm lại là cậu thích nói gì thì tùy cậu thôi, khi người khác góp ý thì hay suy nghĩ rồi tiếp thu chứ đừng ngang bướng hay lí do này nọ. Cậu có thể lập nick khác, tùy, nhưng nếu như tiếp tục vi phạm nội quy hay xúc phạm BQT thì không còn là ban nick nữa mà chuyển sang IP cậu ạ, vậy nhé!

maca_rong

Member Mới
Thích
0
nói chung PBM bạn có quyền muốn đuổi ai gì đuổi ? ai giỏi ơn bạn ? bạn cho làm admin ? trong PBM bạn quản lý admin là Km đấy ? còn KM đảm nhiệm quản lý hết ?

minh_ng2000

Death Moderator
Thành viên BQT
Thích
813
Mình cũng đã cho bạn nhiều cơ hội rồi, tại bạn không biết tận dụng thôi ko trách ai được cả.

Trước khi bị thế này mình đã nhắc nhở và bỏ qua cho qua chuyện bạn nhiều lần làm sai nội quy.

Đây là lúc cho bạn tự nhìn nhận lại bản thân mình chứ ko thể đi trách ai cả, vì mọi người đã nhiều lần bỏ qua cho bạn, hy vọng bạn sớm nhận thấy chỗ mình sai để khác phục

Only_KidTop

Moderator
Thành viên BQT
Thích
384
nói chung PBM bạn có quyền muốn đuổi ai gì đuổi ? ai giỏi ơn bạn ? bạn cho làm admin ? trong PBM bạn quản lý admin là Km đấy ? còn KM đảm nhiệm quản lý hết ?
chỉ có 4 từ để nói được cho bác này: AHBP

minh_ng2000

Death Moderator
Thành viên BQT
Thích
813

Topic sẽ Close tại đây

Nếu bạn thấy có gì sai cứ lập Topic khiếu nại, như hôm trước mình có nói với bạn.

Bannick bạn không phải là không có lý do nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm