• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload Wandriver v6.1.2014.516_r2 +Tool việt hoá phần mềm-Phần mềm cài driver offline phổ biến

KinhKongTuXat

I Love Technology.I Like The Product Of Microsoft
Thành viên BQT
Thích
713

WanDriver (Easy DriverPacks) là phiên bản mới nhất của công cụ WanDriver có thể cập nhậtDriver Offline cho Windows Xp, Windows 7 (x86-x64), dung lượng nhỏ gọn, phù hợp cho vào USB mang theo sửa chữa mọi lúc mọi nơi.
Bác nào mạng khoẻ đưa hộ bộ driver này lên Fshare.vn,4Share.vn,GoogleDrive,.... Xin chân thành cảm ơn trước
Chú Ý:Các bạn tải bộ driver tiếng trung về rồi tải tool của công ty 721PC-Net Corporation về chạy để việt hoá phần mềm chứ không phải là tải về rồi chạy là có tiếng việt ngay đâu

Sửa lần cuối:

mjss_love

Member Vip
Thích
309
Thớt à ? nhìn cái đê mô thế mà kêu tiếng việt là sao ?

KinhKongTuXat

Thành viên BQT
Thích
713
Thớt à ? nhìn cái đê mô thế mà kêu tiếng việt là sao ?
bác tải bản tiếng trung về rồi dùng tool việt hoá của công ty 721PC-Net Corporation chạy để nó thành tiếng việt nhá

dvson185

Moderator
Thành viên BQT
Thích
4,707
có bằng drivepack solution không bác

KinhKongTuXat

Thành viên BQT
Thích
713
có bằng drivepack solution không bác
Tuỳ bác chọn thôi cái này thích hợp cho dân làm ghost thích hợp vào bản ghost để tạo ghost đa cấu hình

huubinh_93

Member Tích Cực
Thích
18
Nghĩa là mở Wandriver lên, sau đó chạy tool này, tool này cài đặt zô máy luôn hả bác? hay chỉ là 1 dạng Portable dùng tạm thời cho Wandriver tthôi ?

KinhKongTuXat

Thành viên BQT
Thích
713
Nghĩa là mở Wandriver lên, sau đó chạy tool này, tool này cài đặt zô máy luôn hả bác? hay chỉ là 1 dạng Portable dùng tạm thời cho Wandriver tthôi ?
bác giải nén cái tool cùng thư mục chứa file ví dụ như [Win8.x86]WanDrv6.exe rồi chạy tool tuyệt đối không bật phần mềm lên đợi một lúc nó báo thành công thì bật phần mềm lên thưởng thức

kethongminh1412

Member Tích Cực
Thích
36
chạy tool xong nó nhảy ra một loạt thông báo lỗi,nhưng tắt đi thì vẫn ok.thank bác

KinhKongTuXat

Thành viên BQT
Thích
713
chạy tool xong nó nhảy ra một loạt thông báo lỗi,nhưng tắt đi thì vẫn ok.thank bác
Theo mình đấy không phải là thông báo lỗi đấy là thông báo nó đang patch để dịch các thư mục con thôi bác cứ để yên tầm khoảng một phút nó dịch xong là nó tắt

dvson185

Moderator
Thành viên BQT
Thích
4,707
Theo mình đấy không phải là thông báo lỗi đấy là thông báo nó đang patch để dịch các thư mục con thôi bác cứ để yên tầm khoảng một phút nó dịch xong là nó tắt
bác mod up bản drivepack 14.8 đi,
đã có bản drivepack solution 14.8 bác mod up lên cho ae download đi

danieldac1819

Member Chính Thức
Thích
19
nhận cập nhật mới từ đường link cũ mediafire nhé.
hãy tải lại tool việt hóa đi mọi người. Giờ thì chạy OK mà không sợ bị lỗi.

KinhKongTuXat

Thành viên BQT
Thích
713
nhận cập nhật mới từ đường link cũ mediafire nhé.
hãy tải lại tool việt hóa đi mọi người. Giờ thì chạy OK mà không sợ bị lỗi.
Lỗi vẫn bị mà bảo không bị lỗi

91300673

Member Mới
Thích
0
mình giải nén ra nó báo lỗi ? . mình đang xài win 7 . không biết giải nén có lỗi ko ?

huubinh_93

Member Tích Cực
Thích
18
Cái đó mình
Help ... MOD chỉ cách khắc phục...
Lỗi này mình mới bị cách đây 1 tuần. Đây là bản GHOST đa cấu hình thì phải.

Bạn dùng bản GHOST khác thì sẽ dc...cái này là do người làm GHOST lược bớt, và làm cho hệ điều hành ko tương thích với Main của máy bạn

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm