• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

WIFI BỊ LỖI

minh_ng2000

Death Moderator
Thành viên BQT
Thích
813
bạn đang dùng mạng LAN thì cái đó đỏ là đúng rồi

Card đó là do 1 chương trình nào của bạn cài vào nhé, khi xóa đúng ct đó thì cái đó nó cũng sẽ tự mất.

dieuuocgiandon

Củ Chuối cute
Thành viên BQT
Thích
236
cái bạn chỉ là wifi ảo mà>cái bên cạnh ấy mới đúng.xem lại có bật phím wifi chưa hỉ.nếu bật rồi thì reset wifi lại là đc mà

xlinh

Member Tích Cực
Thích
64
sau khi nghe ý kiến của các bạn

wifi vẫn bị lỗi :

mình thấy thằng hàng xóm nó bảo máy nó lần trước cũng bị như thế, mang ra quán sửa nó thấy reset lại máy ấn f1 hay f2 ...hay nút j đó để vào phần bios chỉnh ở trong đó rùi chạy lại máy la đc

ai biết chỉ cho mình với nhé ! :feel_good:

minh_ng2000

Death Moderator
Thành viên BQT
Thích
813
sau khi nghe ý kiến của các bạn

wifi vẫn bị lỗi :

mình thấy thằng hàng xóm nó bảo máy nó lần trước cũng bị như thế, mang ra quán sửa nó thấy reset lại máy ấn f1 hay f2 ...hay nút j đó để vào phần bios chỉnh ở trong đó rùi chạy lại máy la đc

ai biết chỉ cho mình với nhé ! :feel_good:
bạn xem lại cái hình đi. :ah:

Trong lúc bạn đang dùng mạng LAN thì cái Wifi nó có kết nối đâu mà ko đỏ hở :brick:

duyanh20

Member Chính Thức
Thích
17
Bạn ngắt kết nối mạng Lan xài Wifi là nó hết dấu màu đỏ thôi, mình đang xài Wifi thì mạng Lan mình có dấu màu đỏ, bình thường mà bạn, có lỗi j đâu?? :doubt::doubt::doubt::doubt::doubt::doubt:

xlinh

Member Tích Cực
Thích
64
vẫn ko đc bạn ah :tire:

dieuuocgiandon

Củ Chuối cute
Thành viên BQT
Thích
236
bạn click chuột phải vào my computer chọn manage->>Device manager->>network adapters thấy driver wifi thì click chuột phải chọn uninstall ,xong bạn bạn scan driver lại thử xem nó có đc hay ko nhé:beat_shot:

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm