• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

WIN 8 - 32bit + OFF 2013 full

verry

Member Tích Cực
Thời gian qua, một số lỗi mà nhiều người mắc phải (có cả mình) là sự khó chịu khi idm không "ngoan" như ngày nào làm việc download của anh em cũng gặp nhiều khó khăn. Cùng với đó là những lỗi khi duyệt web hay đơn giản là vào Face gặp vấn đề ... Bản Ghost mình làm hôm nay là bản ghost đầu tay, đã khác phục được những nhược điểm khó chịu trong thời gian qua. Win đã được @ctive hoàn chỉnh, OFF thì được cài full (tuy nhiên vì @ctive by phone cho nên hay bị nhả Mã nhưng không sao đã có công cụ đính kèm chuyên cho OFF 2013) và idm đã được sửa lỗi một cách triệt để. Mình chỉ cài những ứng dụng cơ bản, các bác nào cần dùng cái gì thì cài thêm cái đó nha.
Vì là bản đầu tay nên mong mọi người góp ý cho bản ghost hoàn thiện hơn, cám ơn mọi người.

Một vài hình ảnh của bản ghost

Yếu vẫn chạy good

Bản mới nhất​

Link down
[HIDE]http://www.fshare.vn/folder/T19WTC6DKT[/HIDE]

Lưu ý: nếu OFF không tự @ctive thì có thể dùng KMS kích hoạt (chỉ chuyên cho OFF 2013) chỉ 30' là xong
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

acc vip FS (tự reset pass nha)
fshare_09_01_2014@yopmail.com

mobell200

Member Chính Thức
ram 1 gb + E5300 chạy win 8
mình ram 2gb + E6600 chạy xp cùi
bản ghost khủng quá >4gb lận

baodanh

Member Tích Cực
nếu đã cài office thì nên cài một số soft cơ bản nhé bạn. để như vậy không ai xài đâu

batuocga

Member Chính Thức
Sao ko làm bản Windows 8.1 luôn đi

hiep819

Member Tích Cực
lỡ win nhả Mã thì làm sao chủ thớt?
gởi e cái phần mêm nào mà chạy ngon, dễ @ctive cái

Bài xem nhiều