• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Win7 Lite Fullsoft @ctive 100% [SATA AVAILABLE] - Hàng đang được ngóng

xitel

Maxicute Xitel
Thích
204
WOO HOO CÓ LẼ CÁC BẠN ĐÃ ĐỢI BẢN GHOST NÀY TỪ LÂU LẮM RỒI PHẢI KHÔNG
BỞI NÓ NHẸ QUÁ MÀ ^^
HÔM NAY MÌNH MÌNH XIN UP LẠI BẢN HÓT NÀY, ĐÃ TÍCH HỢP SATA BẢO ĐẢM 100% CÁC MÁY DÙNG ĐƯỢC NHÉ
Lần trước do nó không tích hợp sata mà mình đã xớn sát viết bài làm biết bao mem mong đợi
để sorry thì hôm này mình xin fix lỗi và gửi đến các bạn bản ghost win7lite fullsoft siêu ổn định và nhẹ dành cho những ai thích nhẹ và làm biếng cài soft :p
SOFT ĐÃ ĐƯỢC UPDATE MỚI NHẤT 25-5-2013 NHÉ :))
NGOẠI TRỪ CÁI OFICE 2010 HI HI
Bản Win này dc rebuild lại từ bản http://phienbanmoi.com/ghost-windows-7/14476-ghost-win7-lite-nosoft-allmain-mai-mai.html kia của mình và dc cài thêm các soft cần thiết, rất hữu dụng cho nhu cầu của đa số người dùng
Bản này mình đã tích hợp Norton Ghost khi boot win ùi nên khỏi lo j khi win lỗi mà ko có j để backup nhé ;)
Có sẵn link Hiren Boot HDD lúc khởi động máy, bạn nào muốn dùng thì dơn 1 file Hiren, WINPE, XPmini hay bất cứ file iso nào về và đổi tên thành win7pe.iso và để vào ổ D nhé ;)
WIN ĐÃ ĐƯỢC @ctive 100%

HÌNH EM NÓ :p

Hi bản này thì chỉ có côlnovo với IE9 thôi chứ không có fire fox nhé ^^

soft như trên (ko firefox) và update mới nhất

Bản này đã add hots facebook mới nhất rồi ace nào ghiền facebook khỏi lo nhé :haha:

LINKDOWN: close
CHECK KỸ MD5 TRƯỚC KHI GHOST NHÉ ;)

TẤT NHIÊN BẢN NÀY CŨNG KHÔNG CÓ FULL DRIVER NHÉ, CHỈ NHẬN 1 ÍT CÁI THÔI
WIN LITE MÀ ĐÒI HỎI :brick:
AI MUỐN NHẬN FULL THÌ DOWN CÁI NÀY VỀ SCAN
http://up.4share.vn/f/33010a030b070501/WanDrv_5.31_Win7_x86.rar.file
Mong các bạn hài lòng với phiên bản lite này của mình ^^

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
Thích
1,513
Hàng rebuild ak, tháy cũng k có gì mới, nhưng win7 mình k thich sài, nhưng chút đắt hàng nhá :brick:

xitel

Maxicute Xitel
Thích
204

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
Thích
1,513

Ít online

Member Chính Thức
Thích
39
Bản này bạn làm bằng công cụ gì vậy? SPAT, ES hay đơn giản chỉ là ghost dạng setup?

Anhtu712

Member Chính Thức
Thích
10
cũng hay đấy chứ dow về test thử phát , PC cùi trước dùng bao nhiêu bản Win7 lite đều phải quay về Xp, test thử bản này ok gắn bó luôn mà bản này lược bỏ những gì vậy chủ thread :misdoubt:

xitel

Maxicute Xitel
Thích
204
nhưng mốt có rebuild thì cài bằng cái này
http://up.4share.vn/f/6d5f59545c545b5e/Windows7 Super Lite by Khatmau_sr.iso.file
của ông bách ấy, thấy ok lắm
bản này ok hơn ông máu nhiều đấy
nó đây http://phienbanmoi.com/threads/ghost-win7-lite-nosoft-allmain-mai-mai-muot-ma-sata-available.11790/
Bản này bạn làm bằng công cụ gì vậy? SPAT, ES hay đơn giản chỉ là ghost dạng setup?
Spat
cũng hay đấy chứ dow về test thử phát , PC cùi trước dùng bao nhiêu bản Win7 lite đều phải quay về Xp, test thử bản này ok gắn bó luôn mà bản này lược bỏ những gì vậy chủ thread :misdoubt:
chi tiết tại đây nhé, mình rebuild nó trên dey
http://phienbanmoi.com/threads/ghost-win7-lite-nosoft-allmain-mai-mai-muot-ma-sata-available.11790/
chúc vui vẻ ^^

xitel

Maxicute Xitel
Thích
204
máy bạn cấu hình ntn?

Mr.P

Thành Viên Cống Hiến
Thành viên BQT
Thích
682
Viết bài cho đẹp đẹp nào a :D ... nhà cũng đang dư định đầu tư cho anh xây biệt thự :brick:

xitel

Maxicute Xitel
Thích
204
Viết bài cho đẹp đẹp nào a :D ... nhà cũng đang dư định đầu tư cho anh xây biệt thự :brick:
hehe a làm biếng kinh e ơi
lại bị ăn gạch rồi :beat_brick:

togoto

Member Chính Thức
Thích
3
sao mình tải về ghost chạy oki xong là màn hình xanh ai biết tại sao ko.......

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
Được sự phản ánh thì mình đã sửa lại Topic 1 chút, thông báo với chủ Topic là bạn không trong nhóm Ghost Talent thì không được sử dụng tiền tố nhé! Tái phạm ban nick, lần này nhắc nhở. Muốn bạn có thể đăng ký hẳn hoi. Thank!

xitel

Maxicute Xitel
Thích
204
Được sự phản ánh thì mình đã sửa lại Topic 1 chút, thông báo với chủ Topic là bạn không trong nhóm Ghost Talent thì không được sử dụng tiền tố nhé! Tái phạm ban nick, lần này nhắc nhở. Muốn bạn có thể đăng ký hẳn hoi. Thank!
bác có sửa j ngoài bỏ tiền tố nhóm ghost talent đâu
thanks! mình cũng đăng kí mới dc
which topic? ^^

Anhtu712

Member Chính Thức
Thích
10
thông báo nghiêm trọng ghost xong là bị màn hình xanh luôn không lên được win nữa đã reset 3-4 lần rồi mà vẫn vậy :oh:

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm