• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Window Vista siêu nén 1.4 MB

thanhproit

Member Tích Cực
Tớ chia sẽ cho Anh em trong diễn đàn trao đổi thêm thôi, không nhằm 1 mục đích nào khác. Mong bạn tôn trọng chủ Topic ...

MrVietA2

Member Chính Thức
Tớ chia sẽ cho Anh em trong diễn đàn trao đổi thêm thôi, không nhằm 1 mục đích nào khác. Mong bạn tôn trọng chủ Topic ...
Ấy chết, mình không có ý xúc phạm, mình chỉ muốn nhắc nhở mọi người nếu muốn download về và sử dụng thôi, vì hầu như nó ko sử dụng được :)

aoe1991

Quang MK
Lại thêm 1 bản win nén kinh khủng khiếp ra lò. :)) :))
Chờ lúc nào rảnh test thử phát. :> :>

Trước đậy mình có kéo NFS chỉ 4MB tưởng ngon ăn nhưng giải nén từ sáng tới tối mới xong.
Thế thì đấy là bác down bản nén bằng KGB rồi. Đây chắc là thể loại nén siêu khủng vẫn là winrar, giải nén vài phút là cùng. Dung lượng ok. :))
Giống như bản win xp 1,5 mb cũng trong diễn đàn mình này mà.;)
Trên gu gồ còn có bản NFS Cacbon siêu rip 0.99mb bác ạ, giải nén ra >4gb. Nói trước là k cài và chơi đc nhé, nghịch cho há mồm chút thôi. Giải nén ~30s xong. =))

votrongsu

Thành Viên Cống Hiến
Đừng để lừa bà con
Trước kia mình cũng có tải 1 bản như thế này
Nhưng cài dặt không được

Mr.P

Thành Viên Cống Hiến
Thành viên BQT
File đã bị lỗi không thể giải nén

Mod xử lý bài này giùm :)

Bài xem nhiều