• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

WindowFX 5.1 Full - Thêm hiệu ứng độc đáo cho Windows của bạn.

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT

vampireknight

Member Tích Cực
anh ơi cái này có yêu cầu gì để chạy ko.
sao em test trên máy win 8 thì nó cứ như bị dí điện :beat_plaster: , màn hình nháy liên tục rồi signt out , cứ vào là lại bị phải tắt bỏ WindowFx mới khỏi :beat_brick:

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
anh ơi cái này có yêu cầu gì để chạy ko.
sao em test trên máy win 8 thì nó cứ như bị dí điện :beat_plaster: , màn hình nháy liên tục rồi signt out , cứ vào là lại bị phải tắt bỏ WindowFx mới khỏi :beat_brick:
A không biết máy em thế nào nữa, a chạy ngon lành mà, ảnh demo đầu tiên chính là ảnh chụp máy anh tối nay đó.

Win 8 sử dụng được chứ ạ?
ngon từ v5.1 này, vẻ thấp hơn không dùng được trên win 8

đẹp
a poss bản win a luôn đi
haha
win nào thế?

cái hiệu ứng chuột bác làm thế nào vậy? chỉ mình với
nó là cursorfx, cùng hãng stardock luôn.

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Tình hình là em chỉnh nãy giờ vẫn k có hiệu ứng gì cả, bật ON và chọn hiệu ứng rồi. Anh máu còn đó k, "Tim Viu" demo em phát.
sr hwa tắt máy ngủ sớm :D

Cái này thì patch được còn lại download cái iconpackager và cursorFX về ko patch được ông ợ
:D Cái CursorFX patch nó có thêm 1 file khác thì phải. không biết thế nào.

huynhgiatuan

Member Chính Thức
Em cài trên win 8 cũng hok đc bật on cái window fx lên thì cái system tray các icon hok hoạt động đc với cái task manager của em cũng bị lỗi lun, sau khi gỡ cái window fx đi thì tất cả trở lại bình thường. Có bác nào bị giống em hok?

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Em cài trên win 8 cũng hok đc bật on cái window fx lên thì cái system tray các icon hok hoạt động đc với cái task manager của em cũng bị lỗi lun, sau khi gỡ cái window fx đi thì tất cả trở lại bình thường. Có bác nào bị giống em hok?
Sáng mình có quay cái clip và update mà, Windows 8 ngon lành bạn nhé, cr@ck đầy đủ đi là được

Bài xem nhiều