• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

WINDOWS 10 PRO 1809 BUILD 17763.316 UPDATE X64 RELEASE 15/02/2019

ketoanmoi

Member Chính Thức
Thích
5
Chrome nó cũng hổ trợ ! mà bữa nó báo cài ext gì gì đó xong nó cứ báo khởi động lại trình duyệt quài ! Mần ko đc lun ! nên chuyển sang IE lại!
Thật không trước giờ toàn nghe phải dùng IE mà
được nhé các bác cứ cài hết 2 cái nó báo là đc. báo khởi động lại là vào cài đặt lại java. e cũng kế toán mà hihi

kevin2701

Member Chính Thức
Thích
4
Cảm ơn thớt đã chia sẽ bản ghost mượt và tốt vậy.
Nhưng cho mình hỏi mình cài driver máy in nhưng nó không nhận, máy khác thì vẫn nhận bình thường. Bấm vào add printer thì nó báo lỗi the @ctive domain services is currently unavailable.
Vậy cho mình hỏi là không biết thớt có tắt gì trong Systems của máy in không. Xin chỉ giáo ạ

vietvinh1603

Member Tích Cực
Thích
30
Ông kevin2701 làm theo hướng dẫn này coi sao :

1. Ấn phím + R rồi gõ regedit -> OK để mở Registry Editor2. Ở khung bên trái tìm đến khóaHKEY_CURRENT_USER\Software\Microsoft\Windows NT\CurrentVersion3. Thực hiện set quyền cho 3 khóa Devices, PrinterPorts và Windows bằng cách click chuột phải vào từng khóa -> chọn Permissions. Mỗi bảng hiện ra chọn Full Controll -> Apply -> OK4. Đóng Registry Editor và khởi động lại máy tính.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm