• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Windows 10 Pro build 1903 (x86-x64) - OEM (HP_DELL_LENOVO_SONYVAIO…) by hoanchien.

Windows 10 Pro build 1903 (x86-x64) OEM_HP_DELL_LENOVO_SONYVAIO… by hoanchien.

Thông tin: Win10_Pro_X64-x86_OEM_Build 1903
Được rebuild lại từ bộ cài en_windows_10_business_editions_version_1903_x64 – x86_dvd nguyên gốc từ Microsoft.
Tích hợp OEM của tất cả các dòng máy, khi cài trên máy nào thì sẽ hiển thị logo & thông tin của hãng sản xuất đó như HP, lenovo, Dell, Sony vaio….
Quá trình cài đặt tự động Activer Bằng chương trình KMS autopico
Ngoài ra không thêm bớt hoặc chỉnh sửa gì trong hệ thống cả
Được mình test rất kĩ. Nên các bạn thoải mái dùng và làm ghost nhé

Thông tin bản win
Name: Win10_Pro_X86_OEM_Build 1903

Name: Win10_Pro_X64_OEM_Build 1903

Một số hình ảnh bản win

Cảm ơn các bạn đã nghé qua bài viết

Bình luận

@ctive này uodate thoải mái ko bạn?
Nếu máy có digital license rồi thì sao nhỉ?
cảm ơn!

Lấy OEM tích hợp sang các bản win LSTB xài sướng hơn bạn ơi, chứ mấy bản này, toàn râu ria những thứ xàm xí đú mà rất ít người có nhu cầu dùng tới, chiếm tài nguyên bộ nhớ rất nhiều, nặng máy LSTB xài sướng nhất mượt nhất

Lấy OEM tích hợp sang các bản win LSTB xài sướng hơn bạn ơi, chứ mấy bản này, toàn râu ria những thứ xàm xí đú mà rất ít người có nhu cầu dùng tới, chiếm tài nguyên bộ nhớ rất nhiều, nặng máy LSTB xài sướng nhất mượt nhất
Ok bạn bản đó mình đang hoàn thiện sẽ ra mắt sớm thôi

admin có bị lỗi tự động đột ngật tắt máy không nhỉ.. Mình cài win 10 1930 là hay bị đột ngột tắt

Win LSTB là gì vậy bạn?
Mình gà quá!

Win LSTB là gì vậy bạn?
Mình gà quá!
Đây là các phiên bản do microsoft phát hành bạn ạ, ví dụ như win 7 có (pro, Ultimate, Homespremum, Enter) win 10 ngoài các bản này ra thì họ đặc biệt ra phiên bản LTSB và LTSC những phiên bản này không cập nhật tính năng mà chỉ cập nhật bảo mật vì vậy dung lượng khá thấp cà chạy mượt mà ít bị lỗi vặt như các bản khác (quá trình bảo mật thường là 10 năm mới cập nhật 1 lần, nếu quá trình sử dụng k gặp lỗi nghiêm trọng bạn ạ ?????

hóng bác đã ra bản win 10 TLSC với Win 7 tích hợp OEM quá :(((((( . Bác đóng TBI thì càng ngon hơn ^^ . Dùng Terabye nhanh gọn lẹ :D :D

Bài xem nhiều