• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Windows 7 Elite by Khatmau_sr

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,332
cứ tưởng bác bị team OS "gài hàng" cá nhân hóa cơ :haha:
bản này tông xoẹt tông đen trắng chủ đạo (cá nhân là tớ ko khoái tông "cú đêm" này mấy), nhìn qua lại thấy nhớ bản Thu cuối lite ~650mb của bác :brick:
à mà, "góp ý" : Athor: Khatmau_sr (Author nhá) :beat_brick:
Cảm ơn nhé, học dốt tiếng anh, mong anh em thông cảm, copy bài từ trước mà. TeamOS có lời ngỏ ý muốn hợp tác làm ăn với mình, trả tiền mua win mod, cơ mà mình thích free thích thoải mái nên cũng chỉ làm tặng 1 bản thôi, chả muốn làm ăn hay buôn bán win mod làm gì. Tốn thời gian công sức được ít tiền chả bõ, làm vui, nhận lời cảm ơn còn thoải mái hơn.

aoe1991

Quang MK
Thích
690
Cảm ơn nhé, học dốt tiếng anh, mong anh em thông cảm, copy bài từ trước mà. TeamOS có lời ngỏ ý muốn hợp tác làm ăn với mình, trả tiền mua win mod, cơ mà mình thích free thích thoải mái nên cũng chỉ làm tặng 1 bản thôi, chả muốn làm ăn hay buôn bán win mod làm gì. Tốn thời gian công sức được ít tiền chả bõ, làm vui, nhận lời cảm ơn còn thoải mái hơn.
like tinh thần và phong cách của bác. cá nhân, t cũng khoái làm tự do, share free cho ace (à, khoản khác nhé, ko dám nói mod vs bác :p ) chả phải bị gò bó, ép buộc cụ thể cho một "cái gì đó" cả :)
Nhưng công nhận, cuộc sống thời nào cũng vậy nó sinh ra cái tương hỗ: Tiền -> Tinh hoa -> Tiền : căn cơ là chuẩn :byebye:
như "thanh niên" Joker có từng nói: Nếu bạn giỏi một thứ gì đó, đừng bao giờ làm nó miễn phí :brick: :brick:

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,332
like tinh thần và phong cách của bác. cá nhân, t cũng khoái làm tự do, share free cho ace (à, khoản khác nhé, ko dám nói mod vs bác :p ) chả phải bị gò bó, ép buộc cụ thể cho một "cái gì đó" cả :)
Nhưng công nhận, cuộc sống thời nào cũng vậy nó sinh ra cái tương hỗ: Tiền -> Tinh hoa -> Tiền : căn cơ là chuẩn :byebye:
như "thanh niên" Joker có từng nói: Nếu bạn giỏi một thứ gì đó, đừng bao giờ làm nó miễn phí :brick: :brick:
Giỏi thì chả dám nhận. Không giỏi nên mới làm free thôi bác. Giỏi thì đã lập trình 1 hệ điều hành hay cái gì đó để kiếm tiền rồi :D

TunsNguyen

Member Chính Thức
Thích
0
Bản setup đẹp nhẹ lại còn pre-@ctive Nói chung rất tốt chỉ thiếu 64bit thôi

hjepha

Member Chính Thức
Thích
6
A Khắc khẩu a có thể làm 1 bản 64bit được không anh! Mong a sớm trả lời :D

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,332
Ở trên nói rồi mà bạn, có 32 bit thôi, 64 thì không biết bao giờ có thời gian và hứng thú để làm nữa :( Ngày nào cũng tăng ca đêm mới về, oải lắm :(

BaHung

Member Chính Thức
Thích
2
Bản này so với bản 655MB ra sao chủ thớt?

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,332
Bản này so với bản 655MB ra sao chủ thớt?
Bản này đầy đủ và mod chi tiết hơn nhiều so với bản Lite. Lite cho ai thích nhẹ thôi.
Mod làm gì có thể cho biết ko?
Mình sửa điện thoại cho 1 công ty nước ngoài. Làm thuê cho người ta nên không làm chủ được thời gian của mình :( Đang muốn nghỉ mà chưa biết làm gì.

Google555

Member Tích Cực
Thích
38
bản này xài Mellow Darkness Glass Skinpack :D, chắc 60%.

Google555

Member Tích Cực
Thích
38
60% thôi : ))))),.... dù sao cũng phải tải về chứ, test cái LMHT

lucky_4795

Member Chính Thức
Thích
15
đặt gạch tối nay test, rất thích các sản phẩm của khatmau