• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Windows 7 Luxury by Khatmau_sr - Tinh hoa hội tụ

nhok9xls

Member Chính Thức
Thích
0
PC của e cấu hình như này, sau khi cài xong fix các kiểu cũng ko có âm thanh vs window media player bị như này. Cho e hỏi nguyên nhân vs cách khắc phục với ạ. Cảm ơn ae!
Hình như thông báo này là video/audio không đúng định dạng đc hỗ trợ mà bác ? Có phải lỗi đâu ?

nhok9xls

Member Chính Thức
Thích
0
@khatmau_sr và các bạn cho mình hỏi sao mình chạy file Full Glass mà chả thấy có tác dụng gì nhỉ, chỉ thấy xuất hiện 1 biểu tưởng ở taskbar mà chả có thay đổi gì cả ?

illiousd

Member Chính Thức
Thích
0
Mình có cbi driver ở usb r mà quên copy vào máy, h cài xong r mà ko nhận usb, k có mạng, ổ đĩa thì hỏng, h phải làm kiểu gì đây, có cao nhân nào chỉ với

illiousd

Member Chính Thức
Thích
0
Sau 3 năm, KM lại tiếp tục update phiên bản mới của Windows 7 Luxury. Link download đã post, bạn nào cần có thể tải về nhé! Version 2017 update Driver hỗ trợ cài đặt main chip đời mới, fix 1 số lỗi nhỏ
Mình có cbi driver ở usb r mà quên copy vào máy, h cài xong r mà ko nhận usb, k có mạng, ổ đĩa thì hỏng, h phải làm kiểu gì đây, có cao nhân nào chỉ với

Vài giây trước
Trả lời

hoangcavalli

Member Chính Thức
Thích
6
bản này cài mac air 2014 chạy mượt mà :D
còn cài mac air 2012 thì k thể cài được vì hỏi load driver ngay từ vòng gửi xe :D

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm