• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Windows 7 Super Lite (655MB) by Khatmau_sr - Siêu nhẹ, siêu mượt, không lỗi!

Coolboyhn

Member Mới
Thích
0
Update version 2 của bản Super Lite. Xóa toàn bộ link của version 2012. Version 2017 là phiên bản hoàn thiện hơn, cũng có thể là phiên bản cuối cùng của bản Windows 7 Super Lite x86 của KM.
- Xóa toàn bộ Tiện ích tích hợp ở Menu chuột phải ở Ver 2012.
- Update tinh chỉnh Services, registry tăng tốc và tối ưu hệ thống.
- Tối ưu dung lượng và fix 1 số lỗi ở Ver 2012.

Vì công việc nên mình không online được nhiều, mong các bạn thông cảm.
Làm 1 bản cho 64bit đi bạn

DuyDang

Member Mới
Thích
0
Sao e tải 2 lần file gho của bản super lite mới nhất mà nó cứ sai md5 vậy ạ?

lamvanhau

Moderator
Thích
372
ram 1Gb chạy nổi không nhĩ?

jjigoku

Member Mới
Thích
1
Sr b mình vừa check lại 3 file, file .GHO cuối sai mã, đã update lại rồi nhé
Ad ơi, làm bản 64bit đi bạn ^^ Em muốn dùng win 7 bản của ad cho nhẹ + an toàn, dùng mấy bản khác cứ lo sợ có kèm theo virus, nhưng khổ nỗi lại không có 64bit hix :M025:

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi
Thích
1,264
Ad ơi, làm bản 64bit đi bạn ^^ Em muốn dùng win 7 bản của ad cho nhẹ + an toàn, dùng mấy bản khác cứ lo sợ có kèm theo virus, nhưng khổ nỗi lại không có 64bit hix :M025:
dùng bản nào thì cũng vậy cả bạn ơi , bạn sợ có virus thì tốt nhất down iso từ microsoft mà sài . Làm Ghost vs lite win chủ yếu vì thjk ng ta làm thui chứ cũng chả đk cái lợi lộc j ae làm mod win hay ghoster họ cũng chả kiếm đk thêm đồng trinh cắt bạc nào từ cái việc này cả , giờ ông nào cũng chỉ thjk đồ free sài cr@ck mà vẫn cn lo cái chuyện có virus hay ko nữa ak . Cái tâm lý mà dùng ghost hay win mod của ng khác mà cứ lo có virus thì nên bỏ đi nếu như bạn cn thjk sài nhg kiểu như vậy . Còn chưa hiểu hết ý bạn đọc lại từ đầu comment của mình . OVER

duc38mc

Member Chính Thức
Thích
0
Theo em nếu máy bác đủ mạnh để chiến 64bit thì cứ win full mà chiến

trongnq127

Member Chính Thức
Thích
1
Bro ơi, cho e hỏi, lấy lại shortcut icons kiểu gì vậy?
E dùng mấy file reg mà k đc.

phamvanam

Member Mới
Thích
0
Ủng hộ làm bản 64 bit, máy đủ cài 64 bit nhưng thích cài win nhẹ thôi, lâu dần mấy cái linh tinh sẽ làm win chậm đi trông thấy. Mong ad sẽ làm bản 64 bit

Bài xem nhiều