• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Windows 8 Sweet Dream [x64/x86] Lời Tỏ Tình Của Dân IT

Bùi Đại Gia

Security Administrator
Thích
58
Nhìn đẹp nhưng cái này hơi "nữ tính" thì phải. Đem bản này đi sửa cho "gấu" thì khỏi chê :so1:!

lordstorm117

Mưa Mong Manh
Thích
17
TKS thot kéo về cho gấu

lordstorm117

Mưa Mong Manh
Thích
17
Thớt cho hỏi cài cad 2014 rồi ak

TranThieu

Member Mới
Thích
0
Tiếc thật mình chưa có bạn gái để cài cho gười ấy!

Dorin

Thành Viên Cống Hiến
Thích
788

lordstorm117

Mưa Mong Manh
Thích
17
xin cái Cursor đi thớt cài cho gấu xong nhìn cái Cursor nghiện hix

ttphuong

Member Mới
Thích
0
thanks dorin. nhỏ bạn kêu cài lại máy mà hok bik cài bản nào. hên gặp dc cái này còn gì bằng :beauty: cua gái thôi :burn_joss_stick:

dam bao trung

Member Tích Cực
Thích
25
>.< moi~ toi. icon mau` hong`. hahahah. hop con gai hon. b oi! lam ban 8.1 di. mod lai mau` icon

dakara1992

Member Chính Thức
Thích
0
ad giúp mình tắt chế độ ngũ đông của may hay gì đó mình không biết nửa. sau 1 thời gian không hoat động thì máy chở về cái màn hinh.chờ gi đó
mình muốn nó ở màn hình desktop thôi

Dorin

Thành Viên Cống Hiến
Thích
788
xin cái Cursor đi thớt cài cho gấu xong nhìn cái Cursor nghiện hix
cursor độc quyền sẽ share bạn sau nhé vì còn làm vài version nữa nên chưa share đc :smile:
p/s : đơn giản chỉ là edit lại màu từ cursor metro X2 thôi nếu bạn có khả năng có thể tự edit lại cũng đc
thanks dorin. nhỏ bạn kêu cài lại máy mà hok bik cài bản nào. hên gặp dc cái này còn gì bằng :beauty: cua gái thôi :burn_joss_stick:
viết hoa tên mình giừm cái nghe :adore:

Dorin

Thành Viên Cống Hiến
Thích
788
>.< moi~ toi. icon mau` hong`. hahahah. hop con gai hon. b oi! lam ban 8.1 di. mod lai mau` icon
đang có ý tưởng cho bản màu xanh lá cây nhé và 1 vài ý tưởng khác , nhưng chắc sẽ lâu vì dạo này bận học quá :(
ad giúp mình tắt chế độ ngũ đông của may hay gì đó mình không biết nửa. sau 1 thời gian không hoat động thì máy chở về cái màn hinh.chờ gi đó
mình muốn nó ở màn hình desktop thôi

có hướng dẫn rồi mà bạn , làm 1 trong những các đó là đc, còn bạn muốn screen saver ko hiển thị thì chọn như hình là đc

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm