• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Windows XP Pro SP3.IE8.WMP11.VL.Share10s (Updated 19.03.2012) - Bản chuẩn

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206

Windows XP Pro SP3.IE8.WMP11.VL (Updated 19.03.2012)
- Source: Windows XP Professional SP3 (32-bit) VL nguyên gốc từ Microsoft ( ISO)
- Tích hợp Hotfix đến 18.03.2012, WMP11, IE 8, .NET Framework 1.1, 2.0, 3.0, 3.5 and 4.0 up-to-date, latest Adobe Flash và SATA Drivers cho mọi laptop đời mới nhất
- Add sẵn CDKey

Yêu cầu hệ thống:
* Pentium 233-megahertz (MHz) processor or faster (300 MHz is recommended).
* At least 64 megabytes (MB) of RAM (128 MB is recommended).
* At least 1.5 gigabytes (GB) of available space on the hard disk .
* Video adapter and monitor with Super VGA (800 x 600) or higher resolution.

MD5: FF1DF95D - E433BC62 - 92319F5A - 99FC77B2

Download:
add 1 link 4Share cho ae :)

Nguồn & Pass: http://share10s.com/

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,448

aoe1991

Quang MK
Thích
689
thank bác khatmau. :D :D :D. Đúng là nghe giới thiệu có lẽ là hàng ngon đây. :))
Down mf về ngay, dạo này mạng nhà mình đang sướng, được FPT ưu ái cho MF max đường truyền. =)) Thành ra cũng chửa cần up.4share là mấy.. :))

quyttht

Quý Ròm
Thích
531
SẠc sao lắm thế này !!!

aoe1991

Quang MK
Thích
689
Mình mang hình ảnh đến đây... nhưng tiếc là hình ảnh buồn... :( :(
Mình mang nghịch thử trên máy ảo trước, làm đã 2 lần rồi... và đều phải vật vã ở cái bước 23 minutes, mà chính xác thì là chắc k chạy được luôn. ~x( ~x(. chờ 20-30ph đồng hồ rồi cũng nên ấy chứ...

máy thật thì mình chưa có điều kiện test (mới ghost chiều nay mà).
Máy ảo mình set ngon lành rồi, cho nó Ram ~ 1gb, ổ cứng 25gb cơ mà. :> :>

Chờ ý kiến của các bác tiếp vậy

Ông anh less đc link rồi ak`. Nhanh tay thế.
Bản win có ~700Mb mà có cả bộ NET full: từ 1->4
Lúc nào e có time lại lôi ra nghịch coi nó nằm ở đâu.:D
Công nhận cái quả tích hợp từ 1 đến 4 net frame mình cũng thấy ảo thật. :)) =))

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
Bản này đc pro làm, không biết cách tích hợp chỉnh sửa thế nào nữa, mình thấy mọi người bên đó đáng giá cao mà

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Bản này đc pro làm, không biết cách tích hợp chỉnh sửa thế nào nữa, mình thấy mọi người bên đó đáng giá cao mà
em đang kéo rồi thử xem pro đến đâu nào chứ em đang dùng bản host fix
bác cho em hỏi luôn là bên trong bản này có file ghost không
giống bản iso của bác tùng bên trong lại có bản ghost hóa ra lại hay

aoe1991

Quang MK
Thích
689
em đang kéo rồi thử xem pro đến đâu nào chứ em đang dùng bản host fix
bác cho em hỏi luôn là bên trong bản này có file ghost không
giống bản iso của bác tùng bên trong lại có bản ghost hóa ra lại hay
k có file .gho đâu bác ơi, có nữa thì nó phải lên cỡ tầm ~ 2 GB mất. :)). mà đây là bộ cài win mà, cái bản của bác hoangtung bạn có nói chắc là cái menu boot để ghost win đa cấu hình thôi chứ, nó mới có file .gho ở trong file .iso!!!

nội thất e nó đây này bác này, có vẻ pro làm thật, chỉ giữ lại phần thật sự cần, mấy cái file .html, read me ... bị xóa sạch bong hết rồi. :)) =)).
Bác nào chuột bạch làm phát chết máy thật đi, chứ mình làm trên máy ảo, bỏ cuộc rồi.... !!!!

aoe1991

Quang MK
Thích
689
Chiều nay mình đã đầu tư, tậu hẳn cả VMware 8.0.2 về để chiến ... khả năng mình sẽ nghịc luôn win 8 trên thằng này, cài được các bác ạ! :)) :)) =D>

Nhưng kết quả thì vẫn vậy. :(. Đơ cứng ở phút thứ 23 x-( x-(

Bất chấp mình set cấu hình như thế rồi: ổ cứng: ổ C ~20gb, ổ D ~10 gb, Ram ~1gb => bó tay trên máy ảo rồi. :)

Bây giờ, ngồi nấp, chờ bằng được bác nào chuột bạch máy thật thôi. ;;) :> :>

p/s: có khi cơ hội công ... kích bác khatmau đến rồi ace ơi. ;)) =))

aoe1991

Quang MK
Thích
689
khà khà, tối nay đúng là ngày đại thành công của mình... :)) :)). Các bác chia vui cho mình vs nào. :)). 2 thành công lớn nhất của mình:

1. Xài thành công chiêu cài win 8 từ ổ cứng ... k dùng thể loại boot cài luôn từ file .iso nhé. :> :>

2. Cài thành công win 8 trên máy ảo

Đang phởn, show chút ảnh khoe ae cái. ;). Qua đây cũng CM đc cái máy ảo của mình xài bt... :D :D. sợ khéo bản XP 3 của bác khatmau có vấn đề thật rồi. ;;)

:D :D :D :D :D

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,448
khà khà, tối nay đúng là ngày đại thành công của mình... :)) :)). Các bác chia vui cho mình vs nào. :)). 2 thành công lớn nhất của mình:

1. Xài thành công chiêu cài win 8 từ ổ cứng ... k dùng thể loại boot cài luôn từ file .iso nhé. :> :>

W8 setup từ ổ cứng bt mà có vấn đề j` đâu nhỉ ? :-/

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206

Đang phởn, show chút ảnh khoe ae cái. ;). Qua đây cũng CM đc cái máy ảo của mình xài bt... :D :D. sợ khéo bản XP 3 của bác khatmau có vấn đề thật rồi. ;;)
thứ nhất Win7 win8 Khatmau dùng Winrar hoặc 7Zip cài là nhanh nhất :D Chả cần cái quái gì cả.
Thứ 2 thì đây không phải bản XP3 của Khatmau làm ra mà là copy giới thiệu cho a e thôi. Người làm ra nó quá nổi tiếng :( Cả thế giới biết tới thương hiệu rùi, tiếc là mình không dùng Xp, cũng k rảnh để test :(

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,448
Thứ 2 thì đây không phải bản XP3 của Khatmau làm ra mà là copy giới thiệu cho a e thôi. Người làm ra nó quá nổi tiếng :( Cả thế giới biết tới thương hiệu rùi, tiếc là mình không dùng Xp, cũng k rảnh để test :(
ai làm ra nó hả a Bách ?

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm