• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Windows XP professional SP3 English May 2012 (IE8 wmp11 + sata drivers (32-Bit) - 641.63 Mb

Windows XP professional SP3 English May 2012 (IE8 wmp11 + sata drivers (32-Bit) | 641.63 Mb

Đây là bản Windows XP professional SP332-bit, theo tiêu chuẩn ISO từ Microsoft. Bao gồm cả Microsoft cập nhật cho đến tháng năm 2012 Internet Explorer 8, cửa sổ Media Player 11 và các trình điều khiển SATA.

Phiên bản này là tốt nhất mà bạn có thể tìm thấy trên mạng, bởi vì nó là:
* NO chỉnh hoặc tiện ích.
* Không chương trình và phần mềm bổ sung thêm.
* NO đồ họa, kịch bản và hình nền được thêm vào hoặc thay đổi.
* Không nối tiếp cần thiết trong quá trình cài đặt, quan trọng đã được chèn vào.
Nó chỉ là hình ảnh ban đầu từ Microsoft với bản cập nhật, IE8, WMP 11 và các trình điều khiển SATA.

Bản này mình leech từ letitbit về á.tải mất cả ngày có mấy bản win7 mà không leech nỗi :D .Đã test , Anh em test nha.
Link Download :

[DOWNLOAD][/DOWNLOAD]

aoe1991

Quang MK
Hôm trước mới kéo bản tháng 5 của qqwee123 về xong, nhưng hình như bản đấy chưa tích hợp WMP 11 -> khả năng kéo thêm bản này nữa mới được.
Mà k biết có ae nào trông thấy và đã từng xài win XP 64bit chưa ấy nhỉ? mình là mình thấy cái khái niệm 64 bit XP nó xa sỉ quá... :)) =))

Hôm trước mới kéo bản tháng 5 của qqwee123 về xong, nhưng hình như bản đấy chưa tích hợp WMP 11 -> khả năng kéo thêm bản này nữa mới được.
Mà k biết có ae nào trông thấy và đã từng xài win XP 64bit chưa ấy nhỉ? mình là mình thấy cái khái niệm 64 bit XP nó xa sỉ quá... :)) =))
Uh.64 bit ít ai xài lắm.:D

qchien090

Member Chính Thức
Bản này cr@ck chưa Việt, Mã code dư lào sao kô thấy giới thiệu? Lần sau cho ae xin 500vnđ ảnh nhé, rất wen thuộc vs xp rùi nhưg như 1 thói quen vẫn rất cần hình minh họa... :D

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Mấy bản Integate này chỉ là update hotfix mới nhất + IE8 hoặc WMP11 thôi mà, cũng chẳng cần ảnh đâu :D

Bản này cr@ck chưa Việt, Mã code dư lào sao kô thấy giới thiệu? Lần sau cho ae xin 500vnđ ảnh nhé, rất wen thuộc vs xp rùi nhưg như 1 thói quen vẫn rất cần hình minh họa... :D
Hì hì.cr@ck rồi bạn nhé.Lần sao sẽ có ảnh đầy đủ.Tại thấy nguyên gốc nên mình không up ảnh.:D

trưởng nhóm nay gương mẫu đó, bài viết bố cục rất đẹp, nay bạn dùng logo này cho bài viết của bạn mang thương hiệu cho chính bạn luôn nhé :x
Uh.Tks bác.;))

qchien090

Member Chính Thức
Híc, ai lại chơi kiểu mèo tự khen mèo dài đuôi thế kia? @@
Phê bình chủ thớt nhé, chả add sata vào jì cả, mìh hy sih c0n lap vô cùg iu quý ra test cái bản win này, ai dè xanh lét. Akay kô chịu đc...
Nhà dạo này đag nug gạck sắp tới xây mấy cái..., tiện đặt sẵn cho chủ thớt mấy viên. Cứ liệu liệu đóa... =))

Híc, ai lại chơi kiểu mèo tự khen mèo dài đuôi thế kia? @@
Phê bình chủ thớt nhé, chả add sata vào jì cả, mìh hy sih c0n lap vô cùg iu quý ra test cái bản win này, ai dè xanh lét. Akay kô chịu đc...
Nhà dạo này đag nug gạck sắp tới xây mấy cái..., tiện đặt sẵn cho chủ thớt mấy viên. Cứ liệu liệu đóa... =))
Có Add sata mà bác.Bác burn ra đĩa hay cài bằng usb ?

qchien090

Member Chính Thức
CD bạn ơi, SATA chắc kô đủ oỳ. Mìh cài xanh lè, lát sau vào bios hạ xuốg IDE thỳ cài đc bìh thườg. Cũg chưa cho nó chạy hết nên kô být chất lượng thế nào.
Haizzzzzzzzzzzzzzzzzz, chắc số mìh kô đc xài bản này ùi... :((

CD bạn ơi, SATA chắc kô đủ oỳ. Mìh cài xanh lè, lát sau vào bios hạ xuốg IDE thỳ cài đc bìh thườg. Cũg chưa cho nó chạy hết nên kô být chất lượng thế nào.
Haizzzzzzzzzzzzzzzzzz, chắc số mìh kô đc xài bản này ùi... :((
Lạ vậy ta ? CD thì Ok rồi.Cấu hình máy bạn như thế nào ?

mr.trung91

Member Tích Cực
Bác chủ pic có thể cho mình xin công thức chế biến bộ này ko hay là đi leck thế :D

Bài xem nhiều