• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Windows XP Professional SP3 Integrated March 2012 (32-bit) SATA Drivers

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT

- Là bản ISO Windows XP Professional SP3 (32-bit) nguyên gốc từ Microsoft
- Tích hợp Hot fix đến cuối tháng 3/2012, IE 8 và SATA Drivers
- Ko thêm bất cứ 1 phần mềm nào
- Ko cần CD Mã trong suốt quá trình cài đặt,
Mã Genuis ( Mã Bản quyền ) đã đc điền sẵn --> Update tẹt ga

Chú ý! : Cài thẳng từ win nó sẽ đòi Mã nha các bác , Mã VL đầy ra, có thể google hoặc ở đây
;;)

MD5
CRC32: 50A055E4
MD5: AA7E3A3CB3411FA6F2568F9ED0181716
SHA-1: 1042D6030E5D2EDAFC57C3349D4B20FBBABF8DA7
Bộ Easy DriverPacks 5.2.3.2 (update 14/02/2012) Dành cho các bạn khi thiếu Drivers :D

Ấn THANKS ủng hộ mình nhé :)

Review của bạn aoe1991:
khà, đã test xong, cài đặt rất ok, và có phần mình còn thấy nhanh nữa là đằng khác (so vs các bộ cài win xp mình đã từng xài). up tạm vài ảnh để CM độ ngon nghẻ hộ bác thớt như đã hứa hẹn ở trên.

Vẫn đơ lâu nhất ở gđ 34 minutes như các bộ cài win XP nguyên bản...

Cũng chưa cá nhân hóa, tinh chỉnh cài đặt tự động gì vào bộ cài hết, trừ việc Mã đã auto điền ra.

Cảm giác mới đầu vào thấy khá là mượt mà và nhanh...

Đây là mình mới test thử trên máy ảo, khi nào chiến trên máy thật sẽ quay lại cm tiếp.

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
hề, hôm trước mình có down 1 bản win xp sp 3 2012 15/3 ... về nhưng xài trên máy ảo thấy ... thất bại, để test thử bản này coi sao. Thank chủ thớt. :D :D
test xong post ít ảnh lên review cho ae nhé :)

aoe1991

Quang MK
khà, đã test xong, cài đặt rất ok, và có phần mình còn thấy nhanh nữa là đằng khác (so vs các bộ cài win xp mình đã từng xài). up tạm vài ảnh để CM độ ngon nghẻ hộ bác thớt như đã hứa hẹn ở trên. ;) :D :))

Vẫn đơ lâu nhất ở gđ 34 minutes như các bộ cài win XP nguyên bản...

Cũng chưa cá nhân hóa, tinh chỉnh cài đặt tự động gì vào bộ cài hết, trừ việc Mã đã auto điền ra. :)) :))

Cảm giác mới đầu vào thấy khá là mượt mà và nhanh...

Đây là mình mới test thử trên máy ảo, khi nào chiến trên máy thật sẽ quay lại cm tiếp. :D :D

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
kể mà ghót thì quan tâm hơn đó nhưng cài win mất công mất sức lại mất thời gian nữa
nếu mà vào dạng quá ngon thì lại khác
thì bản này setup trên máy ảo xong làm ra ghost mà cậu :))

Bài xem nhiều