• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

► Windows XP Professional Sp3 Volume License - 32bit - ( 1 Link Microsoft ) ◄

thích ?

• Bình chọn: 0 0.0%
  • không

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,246

[blink]Windows XP Professional Sp3 Volume License[/blink]

Đây là bản Windows chuẩn do MS phát hành - MS chỉ bán bản này cho các doanh nghiệp lớn chứ không bán lẻ trên thị trường . và vì nó là bản nguyên gốc nên sẽ không bị chỉnh sửa, không thêm bớt hoặc thay đổi bất cứ cấu trúc gì bên trong bộ cài - và lưu ý rằng : do đây là bộ cài Windows nguyên gốc - chứ không phải của mấy bác thợ - nên sẽ không có vụ add thêm hotfix + driver sata - ae lưu ý nhé
Tải Về Máy

mr.trung91

Member Tích Cực
Thích
209
Nhầm hàng 100% rồi bạn ơi đây là CD update lên XP3 chứ ko phải bộ cài ;))

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,246
Nhầm hàng 100% rồi bạn ơi đây là CD update lên XP3 chứ ko phải bộ cài ;))
thì mình có nói là bộ cài đâu - bản này xài winxp mini mount ổ ảo chạy setup ghi đè lên win cũ hoặc từ sp2 lên sp3 :)

mr.trung91

Member Tích Cực
Thích
209
thì mình có nói là bộ cài đâu - bản này xài winxp mini mount ổ ảo chạy setup ghi đè lên win cũ hoặc từ sp2 lên sp3 :)

Đây là bản Windows chuẩn do MS phát hành - MS chỉ bán bản này cho các doanh nghiệp lớn chứ không bán lẻ trên thị trường . và vì nó là bản nguyên gốc nên sẽ không bị chỉnh sửa, không thêm bớt hoặc thay đổi bất cứ cấu trúc gì bên trong bộ cài - và lưu ý rằng : do đây là bộ cài Windows nguyên gốc - chứ không phải của mấy bác thợ - nên sẽ không có vụ add thêm hotfix + driver sata - ae lưu ý nhé
Vậy đây là cái gì nhỉ ;)) , nhưng dù sao cũng thanks bác :)

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm