• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Wise Care 365 1.83 Pro - Tối ưu win gọn đẹp sạch sẽ

Mr.P

Thành Viên Cống Hiến
Thành viên BQT
Thích
682

Điều chỉnh lên máy tính của bạn với Wise Care 365 :
Wise Care 365 là một bó registry quan trọng, đĩa, tiện ích hệ thống khác cho máy tính của bạn. Dễ sử dụng và hiệu quả, Wise Care 365 là giải pháp tốt để cải thiện hiệu suất máy tính của bạn. Nhận Wise Care 365 và máy tính của bạn sẽ không bao giờ chạy chậm lại!
Điều gì có thể Wise Care 365 làm máy bạn nhanh hơn ?
Làm sạch, chống phân mảnh và tối ưu hóa Windows Registry
Chống phân mảnh và giải phóng không gian trên đĩa cứng của bạn
Bảo vệ sự riêng tư của bạn bằng cách xóa các dữ liệu theo dõi cá nhân
Khôi phục các file bị mất
Ẩn các tập tin hoặc thư mục quan trọng
Ngăn việc sử dụng trái phép các ứng dụng cá nhân
Tự động tắt máy tính của bạn
Miễn phí lên bộ nhớ để thúc đẩy trò chơi và hiệu suất phần mềm doanh nghiệp
Đơn giản "Một Click Tune-up" tùy chọn sẽ tối ưu hóa máy tính của bạn
Tại sao nên chọn Wise Care 365?
Một tiện ích tất cả-trong-một
Khôn ngoan Chăm sóc 365 là một bộ sưu tập đầy đủ của Wise Disk Cleaner Wise Registry Cleaner. Tuy nhiên, với các tính năng khác hấp dẫn và thú vị, nó là xa hơn thế nữa. Wise Care 365 sẽ giữ cho máy tính của bạn trong hình dạng điểm cao hơn và hiệu năng cao nhất!

Có khả năng để tìm hiểu thêm vấn đề ẩn hơn CCleaner.
Wise Care 365 có thể phát hiện ẩn các vấn đề đăng ký không hợp lệ hơn CCleaner, được công nhận bởi GizmosPCWorld
Đơn giản và dễ dàng hơn để sử dụng
Những gì bạn cần làm chỉ là một cú nhấp chuột khi bạn sử dụng Wise Care 365

Tốc độ quét nhanh nhất bây giờ
Tốc độ quét của Wise Care 365 là hai lần nhanh như CCleaner, và năm lần nhanh như Pro Advanced Hệ thống chăm sóc.

Được đánh giá cao bởi các chuyên gia và người sử dụng
Tất cả các tính năng trong Wise Care 365 được đánh giá cao xem xét PCWorld, PCAdvisor, ComputerBild, CHIP, CNET, ZDNet, và như vậy.

Nhóm chuyên gia có kinh nghiệm hàng đầu
Một nhóm các lập trình viên hàng đầu, tất cả đều có ít nhất 10 năm kinh nghiệm trong các chương trình, đã có ba năm trong Wise Care 365 sau khi thu được hàng triệu ý kiến ​​phản hồi từ người sử dụng.

Dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật toàn thời gian
Nếu bạn gặp bất kỳ vấn đề khi bạn sử dụng Wise Care 365, xin vui lòng gửi vấn đề của bạn để support@wisecleaner.com. Chúng tôi sẽ slove vấn đề của bạn ở nơi đầu tiên!​
Các hình ảnh do mình test
Clip @ctive Mã
[video=youtube;BE2odbESVWA]http://www.youtube.com/watch?v=BE2odbESVWA&feature=plcp[/video]
Homepage
Download
[DOWNLOAD] [/DOWNLOAD]
P/s: Pass Unrar
Mã:
[CENTER]phienbanmoi.com[/CENTER]

iamank

Member Danh Tiếng
Thích
159
Thanks thằng em mà nè dịch google thì nhớ xem lại cái tên phân mềm không thôi nó dịch luôn ra tiếng việt. Ví dụ :Wise care 365 nó dịch là chăm sóc khôn ngoan 365 .. em xem bài em là biết :p

Mr.P

Thành Viên Cống Hiến
Thành viên BQT
Thích
682
Ặx vẫn Fix chưa hết :-o
Mấy cái Wise Care trên là fix r đó :D
Thanks thằng em mà nè dịch google thì nhớ xem lại cái tên phân mềm không thôi nó dịch luôn ra tiếng việt. Ví dụ :Wise care 365 nó dịch là chăm sóc khôn ngoan 365 .. em xem bài em là biết :p

iamank

Member Danh Tiếng
Thích
159
Ặx vẫn Fix chưa hết :-o
Mấy cái Wise Care trên là fix r đó :D
Mai mốt vào đó dịch em bỏ tên phần mềm ra ngoài phần dịch :).
Về phần mềm này anh xài rồi, nó tốt nhưng mà hơi bất tiện là nó k cho cài đặt từng phần, từng tiện ích như ASC :)

Mr.P

Thành Viên Cống Hiến
Thành viên BQT
Thích
682
Thanks a Anh đã chia sẽ \m/:-bd:-bd:-bd
Mai mốt vào đó dịch em bỏ tên phần mềm ra ngoài phần dịch :).
Về phần mềm này anh xài rồi, nó tốt nhưng mà hơi bất tiện là nó k cho cài đặt từng phần, từng tiện ích như ASC :)

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm