• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[x] Ai rảnh muốn tham gia dự án cuốn sách này với mình không ?

xdhcda

Moderator
Thích
527
Em rất thích một cuốn sách (nó liên quan tới mối tình đầu đã tắt của em. em đặt hàng tận trong nam ra ngoài bắc chỉ để tặng con nhỏ đó)

Mọingươui cứ tra google "Vì Anh Chấm Em" là sẽ ra một loại tất cả mọi thứ.

Nhưng hiện tại mới chỉ có bản Photo (file ảnh) lên mình muốn chuyển nó sang file doc, pdf

Ai rảnh muốn thì pm với em nha

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
Mối tình đã tắt bây giờ muốn đốt lại ngon lửa tình yêu hay thế nào?

pbm_brick

Member Chính Thức
Thích
1
M tham gia với bạn được không? Đôi khi rảnh thì m giải trí luôn được khônh

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,246
Em rất thích một cuốn sách (nó liên quan tới mối tình đầu đã tắt của em. em đặt hàng tận trong nam ra ngoài bắc chỉ để tặng con nhỏ đó)

Mọingươui cứ tra google "Vì Anh Chấm Em" là sẽ ra một loại tất cả mọi thứ.

Nhưng hiện tại mới chỉ có bản Photo (file ảnh) lên mình muốn chuyển nó sang file doc, pdf

Ai rảnh muốn thì pm với em nha
mình hiểu ý bạn : tức hiện tại trong tay bạn đã có 1 kho ảnh ebook theo dạng scans ảnh lên
và ai muốn tham gia giúp bạn sẽ đọc nội dung của bức ảnh đó rồi đánh vào word sao đó lưu thành file doc hoặc pdf - một công việc đòi hỏi tính kiên nhẫn - và trình bày ebook cho đẹp :)
1 ebook có trên cả trăm trang - nên cần sự giúp đỡ là đúng - ai thích thì vào giúp đỡ bạn ấy nhé

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
Cuốn sách tuy giá chỉ 49k nhưng nếu gõ lại bằng tay thì sẽ có giá trị rất lớn lao :D Luyện gõ 10 ngón được đấy :D Mình cũng lãng mạng, đánh máy cũng khá nhanh nhưng mình lại ham mê cái khác và cũng đang bận làm báo cáo :D Up lên cho a e nào muốn thể hiện.

1 cây làm chẳng nên non,
3 thằng chụm lại nên cuốn sách hay ;))

Love Trang

VietNam peole's Army
Thành viên BQT
Thích
216
Ngon đây :))~

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm