• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[Xin] 1 bản ghost Win 7 64bit giao diện mac

Thanh Xuan

Member Chính Thức
Thích
0
Em biết là em ko có quyền :( nhưng xin các anh nếu rảnh thì làm 1 bản ghost Win 7 64bit (nguyên gốc) và giao diện mac ạ nếu đc giống Mac 99% càng tốt ạ :P em biết em xin vậy thì hơi quá :( Mong các anh đừng ném gạch em tội nghiệp :( anh nào rảnh thì giúp em nha. em cảm ơn các anh nhiều

lequydon

Member Chính Thức
Thích
25
Em biết là em ko có quyền :( nhưng xin các anh nếu rảnh thì làm 1 bản ghost Win 7 64bit (nguyên gốc) và giao diện mac ạ nếu đc giống Mac 99% càng tốt ạ :P em biết em xin vậy thì hơi quá :( Mong các anh đừng ném gạch em tội nghiệp :( anh nào rảnh thì giúp em nha. em cảm ơn các anh nhiều
trong mục ghost windows 7, khatmau có bản ghost gdien mac ko rõ 32 hay 64 bit, bạn tìm nhé

Vat_vo

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
666
Trong box ghost win 7 cũng có 1 bản giao diện Mac nhưng mà 32bit :look_down:

Thanh Xuan

Member Chính Thức
Thích
0
em cũng tự mod mà trình em gà nên nó ko ra gì cả :( và hay bị lỗi nữa :( ko biết 4rum mình có ai rảnh ko nữa :( giúp em với

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm