• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Xin 1 CD CÀI CÁC SOFT THÔNG DỤNG CHO MÁY TÍNH MỚI CÀI LẠI WINDOW

cuopsac

Member Tích Cực
Tìm hoài mà đa số là soft củ hoặc auto cài kèm các soft không cần thiết.
Mình cần CD có các soft (unikey, font, office 2007 - 2003 full, Adobe, winrar, k-lite codec, crom+, IDM, dot_net, C++, antivirus free or ..., driver pack5.3.3, driver máy in) tùy chọn cài đặt. Có Men nào giàu lòng làm cho mình cái CD như vậy hôm? Thank đã xem qua.

gadusochet

Member Tích Cực
Lên mạng tìm và lựa chọn cho dễ bác ạ
Cũng nhanh thoai mà
Chào Thân Ái

cuopsac

Member Tích Cực
google vẫn chưa thu phí :feel_good: mà cái này là DVD chứ không phải CD đâu bác :feel_good:
Uh chắc phải DVD rồi. Google toàn mấy soft củ lại kèm thêm tool, quảng cáo, không đầy đủ và thích hợp cho dân Việt Nam.
Có trang web khophanmem{chấm}vn là tương đối vừa ý, nhưng xong vẫn còn thiếu thiếu.
Có tải về WPI nhưng có cảm giác bị virus sau khi setup, có thể soft của mình không sạch sẽ lắm.

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
bạn ra tiệm bán đĩa sof kêu người ta làm cho..! chi phí cũng rẽ.. chứ ở đây ai mà làm zậy cho nỗi mình thấy bạn nên download về cài cho lành

cuopsac

Member Tích Cực
bạn ra tiệm bán đĩa sof kêu người ta làm cho..! chi phí cũng rẽ.. chứ ở đây ai mà làm zậy cho nỗi mình thấy bạn nên download về cài cho lành
file set up thì mình có rồi, nhưng riêng lẻ, và cũng không auto setup. Hi! Hi!

itcc90

Member Chính Thức
cái này có nước bạn tự làm luôn cho mình 1 CD chứ mỗi người mỗi ý mà

Bài xem nhiều