• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Xin giúp Window media player 12 không có âm thanh với .wmv

nmtuan987311

Member Chính Thức
Chào các bạn xin giúp mình khắc phục lỗi cho window media player 12
Mình sử dụng bản ghost của tommy phan ban win 8.1 vs9
khi mở file .wmv thi chi có hình không tiếng
mở bằng Kmlayer thì ok
Nhưng vì mình tải ebook trong ebook link đến file .wmv nên khi nhấn vào link thì nó chỉ định chương trình Window media player để chạy
Mình gỡ ra rồi, cài lại version 11 nhưng cũng không được
Mong các bác có gặp trường hợp này, giúp mình xử lý với.
Thanks!

tvthang700

Blade And Soul
bạn nhấn chuột phải vào file wmv ấy rồi chọn open with... sau đó nhấn vào browse duyệt đến file chạy của kmlayer là đc ah

tuananhpt

Research & Development System
Thành viên BQT
Chào các bạn xin giúp mình khắc phục lỗi cho window media player 12
Mình sử dụng bản ghost của tommy phan ban win 8.1 vs9
khi mở file .wmv thi chi có hình không tiếng
mở bằng Kmlayer thì ok
Nhưng vì mình tải ebook trong ebook link đến file .wmv nên khi nhấn vào link thì nó chỉ định chương trình Window media player để chạy
Mình gỡ ra rồi, cài lại version 11 nhưng cũng không được
Mong các bác có gặp trường hợp này, giúp mình xử lý với.
Thanks!
Bạn cài thêm K-lite Codec vào là được

nmtuan987311

Member Chính Thức
bạn nhấn chuột phải vào file wmv ấy rồi chọn open with... sau đó nhấn vào browse duyệt đến file chạy của kmlayer là đc ah
Cam on ban da tra loi giup minh
Trước đó mình đã thử làm như bạn nói, tự là chọn chương trình mặc định để mở, thì khi nháy đúp vào file wmv thì nó mở bằng Kmlayer
Nhưng vẫn không được khi nhấn vào link ebook thì nó vẫn chỉ định Windows media player.

tvthang700

Blade And Soul
Cam on ban da tra loi giup minh
Trước đó mình đã thử làm như bạn nói, tự là chọn chương trình mặc định để mở, thì khi nháy đúp vào file wmv thì nó mở bằng Kmlayer
Nhưng vẫn không được khi nhấn vào link ebook thì nó vẫn chỉ định Windows media player.
bạn đưa file ebook đó cho mình mình làm thử xem nào?

Bài xem nhiều