• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Xin Hỏi Bảng Ghost Win Xp sp2 64 bit > Help>

xaumadeo

Member Chính Thức
Thích
0
Xin chào các bạn.
hiện tại mình đang tìm bảng ghost win xp sp2 64bit mà quá trời, ko bít bảng nào ngon,,, các bạn nào đã từng sài rồi. thấy ok, thì chia sẽ mình với nhé. thanks đã đọc

Cần tìm Ghost WinXp Sp2 64bit Càng nhẹ càng tốt. ko cần cài ứng dụng... sẵn...

End

Member Chính Thức
Thích
17
Xin chào các bạn.
hiện tại mình đang tìm bảng ghost win xp sp2 64bit mà quá trời, ko bít bảng nào ngon,,, các bạn nào đã từng sài rồi. thấy ok, thì chia sẽ mình với nhé. thanks đã đọc

Bạn tự cài thì tốt hơn

hanhphi9x

Member Tích Cực
Thích
126
Xin chào các bạn.

bạn cài cho laptop hay máy bàn?

longbuidoi

Member Tích Cực
Thích
74
Xin chào các bạn.

http://www.fshare.vn/folder/TXPRBB5ZKT nè bạn
Password file ghost:songngoc

kjd9x

Member Tích Cực
Thích
53
lý do tại sao phải xải bản xp 64bit nhỉ
trong khi 98% user dùng xp bây giờ là 32 bit ?

xaumadeo

Member Chính Thức
Thích
0
lý do tại sao phải xải bản xp 64bit nhỉ
trong khi 98% user dùng xp bây giờ là 32 bit ?
à vấn đề ở đây là. cpu mình Ram 8GB. và 32bit thì ko nhận đủ chỉ nhận 4GB full thôi... nên bat buộc sài 64bit. để nhận full Ram đó bạn... :D

Quang Gấu

Gấu mặt cười
Thích
4
bạn longbuidoi đã đưa bạn link bản ghost XP sp2 của songngoc, còn đưa cả link gốc qua vietforum cho bạn xem chi tiết rồi mà, songngoc (meigyoku) là 1 ghoster rất có tiếng, trong link fshare đã có kèm md5 đấy, khi ghost sẽ hỏi pass, pass là songngoc :angry:

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm