• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

xin MOD VÀI NGÀY ĐỂ HỎI 1 VẤN ĐỀ

NguyenHanhVT

Thường Dân
Thích
146
VẤN ĐỀ Ở ĐÂY TƯỞNG CHỪNG NHƯ ĐƠN GIẢN ! NHƯNG KHÔNG HỀ ĐƠN GIẢN

VẤN ĐỀ LÀ VẦY ! MÌNH DOWN BẢN WINDOWS 10 PREVIEW VỀ ĐỂ CÀI LÊN LAPTOP CỦA MÌNH VÀ PC CỦA BẠN MÌNH
CẢ 2 MÁY CHẠY NGON LÀNH CÀNH ĐÀO KHOẢNG 1 TUẦN THÌ PC CỦA BẠN MÌNH BỊ DUMP VÀ KHÔNG THỂ VÀO ĐC WIN NỮA DÙ ĐÃ DÙNG MỌI CÁCH TỪ VIỆC CHẠY LAST KNOW GOOD CHO ĐẾN FIX LOGON TRONG WINMINI ĐỀU KHÔNG THÀNH CÔNG
ĐẾN TỐI THÌ MÁY MÌNH CŨNG BỊ TƯƠNG TỰ
hình ảnh em nó đây ! mong các pro chỉ giáo

tuananhpt

Research & Development System
Thành viên BQT
Thích
653
VẤN ĐỀ Ở ĐÂY TƯỞNG CHỪNG NHƯ ĐƠN GIẢN ! NHƯNG KHÔNG HỀ ĐƠN GIẢN

VẤN ĐỀ LÀ VẦY ! MÌNH DOWN BẢN WINDOWS 10 PREVIEW VỀ ĐỂ CÀI LÊN LAPTOP CỦA MÌNH VÀ PC CỦA BẠN MÌNH
CẢ 2 MÁY CHẠY NGON LÀNH CÀNH ĐÀO KHOẢNG 1 TUẦN THÌ PC CỦA BẠN MÌNH BỊ DUMP VÀ KHÔNG THỂ VÀO ĐC WIN NỮA DÙ ĐÃ DÙNG MỌI CÁCH TỪ VIỆC CHẠY LAST KNOW GOOD CHO ĐẾN FIX LOGON TRONG WINMINI ĐỀU KHÔNG THÀNH CÔNG
ĐẾN TỐI THÌ MÁY MÌNH CŨNG BỊ TƯƠNG TỰ
hình ảnh em nó đây ! mong các pro chỉ giáo
Bạn cài đặt Video Driver phiên bản mới nhất nhé, có thể dùng driver của Windows 8.1

tvthang700

Blade And Soul
Thích
275
cách tốt nhất là bạn ghost mới lại và dùng phần mềm tìm kiếm driver để tránh gây xung đột driver là đc:big_smile:

NguyenHanhVT

Thường Dân
Thích
146
Chắc bạn cài phần mềm gì hoăc driver gì không xung đột phần mềm
máy mình xài đc 1 tuần và không cài đặt phần mềm nào khác trong quá trình sử dụng
Bạn thủ khôi phục lại điểm trước khi máy die nhé. chúc bạn thành công!
mình đã làm bằng "Last Know Good ...." rồi nhưng ko thành công bạn
cách tốt nhất là bạn ghost mới lại và dùng phần mềm tìm kiếm driver để tránh gây xung đột driver là đc:big_smile:
driver dùng driver win 8.1 ! driver chuẩn của máy đang dùng win 8.1

tvthang700

Blade And Soul
Thích
275
bản cài đặt ko phải ghost @@ đã cài và chạy bình thường trong 1 tuần
thế là bạn cài sai driver nào rồi mới gây nên tình trạng ấy mà tốt nhất nên dùng các phần mềm tìm driver ấy chứ ko rõ tên driver ko nên cài lung tung gây nên tình trạng xung đột trong máy:feel_good:

NguyenHanhVT

Thường Dân
Thích
146
thế là bạn cài sai driver nào rồi mới gây nên tình trạng ấy mà tốt nhất nên dùng các phần mềm tìm driver ấy chứ ko rõ tên driver ko nên cài lung tung gây nên tình trạng xung đột trong máy:feel_good:
bạn đọc từ trên xuống dưới vẫn ko hiểu ah ? máy đang xài bình thường rồi bị ? chứ ko phải vừa cài driver xong là bị ?
đã cài driver đầy đủ và đã xài đc 1 tuần

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm