• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

xin trợ giúp Skype bị lỗi "has stoped working...."

huynhktv

Member Chính Thức
tình hình mấy ngày hôm nay e down rất nhiều bản ghost về ghost máy, từ win 7, win8, 32 đến 64 bit, nhưng bản nào cài skype vào cũng bị lỗi "has stoped working....", thậm chí đã cài lại bằng đĩa win mà vẫn ko đc.
Tình trạng ban đầu bật skype gõ tài khoản vào thì bt, đến khi ấn enter để máy đăng nhập thì vào bảng chat cái là xuất hiện thông báo stopped trên và close program.
Cực kỳ túng bấn nên đăng đàn nhờ các cao thủ giúp đỡ, e xin chân thành cảm ơn tất cả mọi ng ạ.

Sửa lần cuối:

kjd9x

Member Tích Cực
luc truoc minh xai win xp bi nhu vay lien tuc, thoi gian sau cap nhat skype ban moi' bay gio thi ko bi nhu vay nua roi

huynhktv

Member Chính Thức
@huynhktv

Link download setup offline skype bản mới nhất, đảm bảo không lỗi, copy và paste link này vào trình duyệt
http://www.skype.com/go/getskype-full
nên trang chủ kéo bản off về
luc truoc minh xai win xp bi nhu vay lien tuc, thoi gian sau cap nhat skype ban moi' bay gio thi ko bi nhu vay nua roi
đầu tiên e xin cảm ơn các bác, nhưng vẫn bị bác à, e đã down bản offline và cài đặt, nó còn báo stopped luôn cơ ạ, hjc

e cài mấy bản ghost rồi thì cứ vào đến chỗ này là báo các bác ạ.

Sửa lần cuối:

Bài xem nhiều